PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Guild Companion แปลงร่างเป็น WereWolf ยังไงหรอครับ

Snop
10th March 2012, 11:46
เคยเห็นแต่ NPC แปลงตอนอยู่ในดันอ่ะครับ ใครรู้บอกทีสิครับ

Snop
10th March 2012, 11:47
อ้อ! ขอโทษทีครับที่ไม่ได้ระบุชื่อเกมส์ เกมส์ SkyRim ครับ

manshinoda
10th March 2012, 11:57
เล่นไปเรื่อยจนได้ดื่มเลือดหมาป่านั้นแหละครับ จากนั้นก็จะแปลงร่างได้โดยวิธีการเข้าไปในช่อง เวทย์ของเรา อยู่ที่ช่อง Power มั้งครับ มันจะมีคำว่า Werewolf อยู่ในชื่ออ่ะ คลิก แล้วออกมา กดตัว Z ก็เป็นอันแปลงได้ล่ะ

Snop
10th March 2012, 12:01
เล่นไปเรื่อยจนได้ดื่มเลือดหมาป่านั้นแหละครับ จากนั้นก็จะแปลงร่างได้โดยวิธีการเข้าไปในช่อง เวทย์ของเรา อยู่ที่ช่อง Power มั้งครับ มันจะมีคำว่า Werewolf อยู่ในชื่ออ่ะ คลิก แล้วออกมา กดตัว Z ก็เป็นอันแปลงได้ล่ะ

ขอบคุณครับ ตอนดื่มเลือดหมาป่ามันเป็นเควสหรืออะไรหรอครับ

SRMB
10th March 2012, 12:25
ขอบคุณครับ ตอนดื่มเลือดหมาป่ามันเป็นเควสหรืออะไรหรอครับ

เควสครับ เล่นไปเรื่อยๆ เดี๋ยวมันก็จะให้ไปกินเลือดครับ