PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ใครเคยเล่น need for speed hot pursuit ถามทีครับ

olyspicy
10th March 2012, 17:29
เกมส์นี้เล่นแบบคนเดียวยังไงหรอครับพอดีของผมมันเป็นภาษารัสเซัยแล้วแก้ไม่ได้ด้วย พอแก้ทีไรก็จะค้างหน้าโหลดตอนเข้าเกมตลอดถ้าจะเล่นคนเดียวต้องกดแต่ปุ่มกลางหรอครับผมเห็นว่าเกมส์นี้มีระบบไปอาชีพ รบกวนผู้รู้ตอบทีนะครับ ขอบคุณครับ

starzerobenz
10th March 2012, 20:08
ไปหาดูทีละคำใน google แปลภาษาสิครับ :preved

olyspicy
10th March 2012, 23:32
กดเข้าไปอันไหนก็มีแต่ระบบ auto log ตลอดเลย ; [ ซะด้วยสิ

bararasza
10th March 2012, 23:44
Repack หรือปล่าวครับ อ่านวิธีติดตั้งให้ละเีอยดสิมันจะมีช่วงนึง ให้เลือกติ๊ก อันล่าง เพื่อเป็นภาษาอังกฤษ ถ้าใช้วิธี ไปเอาไฟล์ มาก๊อปใส่ ค้างครับ เคยเป็น เพราะขี้เกียจติดตั้งใหม่^^