PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยหน่อยครับ ปัญหา taskmrg.exe/ Explorer.exe อื่น ๆ

bankzawa
11th March 2012, 12:15
คือ ผม โหลด โปร แกรมตัวนึงมาติดตั้ง

เสร็จ เเล้ว เครื่อง รี เอง เเล้วstart มา เรียบ ร้อย ครับ

เเต่ไม่ขึ้นหน้า เดสทอป อ่ะ ครับ

มืด หมด เลย เหลือ เม้า อย่าง เดียว ทำ ไง ก้อ ไม่ ได้ ครับ

เเต่ กด ctrl+alt+del

ได้ ครับ เเต่ กด จบ ไม่ ได้ ทำ ไง บอก ที ครับ:(

chikuva
11th March 2012, 20:51
ลองลบโปรแกรมนั้นออกแล้วใช้ system restore กลับไปก่อนที่จะลงโปรแกรมครับ

ปล.อ่านยากจนขี้เกียจอ่าน ถ้าจะช่วยพิมพ์ให้ดีๆกว่านี้หน่อยจะดีมากครับ