PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอโปรแกรมตัดต่อวีดีโอใช้งายหน่อยครับ

TitlE
11th March 2012, 14:48
ขอโปรแกรมตัดต่อวีดีโอใช้ง่ายๆหน่อยครับ
ขอลิ้งดาวน์โหลดกะวิธีใช้ด้วย
เอาแบบมี แครก กับ cd-keyด้วยนะครับ

SilverSnowl
11th March 2012, 15:20
ก่อนอื่นในฐานะที่สิงเว็ปนี้มานานขอแนะนำว่า อย่าเอาง่ายเข้าว่าครับ หาเอาก่อน ในเว็ปนี้หาไม่ยากหรอก
เขาเขียนหัวข้อชัดเจนอยู่แล้ว

ส่วนวิธีใช้นั้นหาอ่านตามเว็ปที่หาจาก Google ครับ Youtube ก็ได้ จะได้ฝึก Eng ไปในตัว
แนะนำจากประสบการณ์ตรงคือ Workshop ลงมือทำเอง เมื่อวานผมก็หัดทำเอง ลง Youtube ไปและ

เอาเป็นว่าไม่ให้ลิงค์แล้วกัน

--------------
ที่ใช้ง่ายๆ คือของ Window ครับ แต่ไม่นิยม
นิยมอยู่ 2 โปรแกรมคือ Adobe Premiere กับ Sony Vegas ครับ
ถ้าของ MAC ก็ Final Cut

และต้องการทำ effect ก็ Adobe After Effect ครับ