PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอโปรแกรมบูธูทหน่อยสิครับ ของ วิน 7ครับ

zeedalone
11th March 2012, 22:41
มือถือ sumsung ครับ

Spermz
11th March 2012, 22:59
ติดเครื่องอยู่แล้วนี้ครับ ซามซัง นี่

chikuva
11th March 2012, 23:27
ต้องมีอุปกรณ์ต่างหากครับ ถ้าเป็น pc ต้องซื้อเพิ่มส่วนใหญ่จะเป็นคล้ายๆแฟรตไดร์ ถ้าเป็นโน็ตบุค ส่วนใหญ่ก็จะมีติดมากับเครื่องแล้ว ส่วนไดร์เวอร์ก็แล้วแต่ผู้ผลิตครับ
หากซื้อแยกก็น่าจะมีไดร์เวอร์แถมมาให้ หากเป็ฯโน็ตบุคก็หาดูในแผ่นไดร์เวอร์ของโน็ตบุคเลย

zeedalone
11th March 2012, 23:36
ต้องมีอุปกรณ์ต่างหากครับ ถ้าเป็น pc ต้องซื้อเพิ่มส่วนใหญ่จะเป็นคล้ายๆแฟรตไดร์ ถ้าเป็นโน็ตบุค ส่วนใหญ่ก็จะมีติดมากับเครื่องแล้ว ส่วนไดร์เวอร์ก็แล้วแต่ผู้ผลิตครับ
หากซื้อแยกก็น่าจะมีไดร์เวอร์แถมมาให้ หากเป็ฯโน็ตบุคก็หาดูในแผ่นไดร์เวอร์ของโน็ตบุคเลย

ทำไมเครื่องพ่อผมมีหว่าหว่าาาาไม่มีแฟรตต่อนะครับ ไร้สายงะครับ

chikuva
11th March 2012, 23:53
ทำไมเครื่องพ่อผมมีหว่าหว่าาาาไม่มีแฟรตต่อนะครับ ไร้สายงะครับ
เครื่องตั้งโต๊ะบอร์ดบางรุ่นอาจจะมีติดมาให้ครับ แต่โดยทั่วไปแล้วจะต้องซื้อเพิ่มหากต้องการใช้
อันนี้ตัวอย่างครับ http://www.comindex.in.th/bluetooth-fire-wire/2235-bluetooth-usb-adaptor-es-388-.html
แต่โน็ตบุคน่าจะมีติดมาให้แทบทุกเครื่องครับ