PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอเกมส์ Chinese Paladin 4 หน่อยคับ

bigboon654
12th March 2012, 16:58
พอดีผมไปเจอในเว็บ Ohmygame แล้ว แต่ลิ้งค์ดันเป็นของ megaupload ที่ดันไปโดน FBI จับเป็นที่เรียบร้อย และได้ลองหาในกูเกิลต่อไปเจอลิ้งค์ของ MF แต่ลิ้งค์ก็ดันเสีย และเจ้าของกระทู้ได้หายสาปสูญไปแล้ว ผมก็เลยไม่รู้จะไปขอกับใคร ไปหาซื้อแผ่นก็ไม่มีวางขายสักที่ในเชียงใหม่

สรุปว่าหมดหนทางแล้วจริงๆ ใครที่มีตัว setup เกมส์อยู่ช่วยอัพให้ผมได้เล่นบ้างได้มั้ยคับ ขอบคุณล่วงหน้าคับ ถ้ามีช่วยแอดมาบอกผมหน่อยนะคับ Boomassasin@hotmail.com