PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ปรึกษาหน่อยครับ

nokweedii
13th March 2012, 11:40
ผมไปชอบผู้หญิงคนหนึ่ง เค้าเป็นเพื่อนของแฟนเก่าผม
แฟนเก่าผมตอนเลิกกันไปก็เลิกแบบไม่ค่อยจะดีเท่าไร เลิกกันได้ปีกว่าแล้ว
ถ้าผมไปจีบผู้หญิงคนนี้เพื่อนๆคิดว่ายังไงบ้างครับ
มันจะน่าเกลียดหรือเปล่าอะ
ดูแล้วเธอก็ชอบผมเหมือนกันนะ

ballba
13th March 2012, 14:15
ไม่น่าเกลียดหรอกครับ ผมก็โดนประจำ เลิกกับแฟนแล้ว เพื่อนผมมันต่อ

แล้วผมก็ทำประจำ เอาเพื่อนของแฟนต่อ

ก็ไม่รู้จะไปหาใครอ่ะ มันเป็นปกติ เพราะถ้าเรารู้จักคนๆนึง มันก็โยงไปอีกคน

ก็ทำให้เรารู้จักใครๆมากขึ้น โดยที่ไม่ต้องไปไขว่คว้า

ซึ่งเขาเรียกว่า ห่วงโซ่ของการซั่ม (ตั้งเองนะ = =)