PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : GTA4 เผลอทำมิเชลตายกลางทางแล้วก็ไปยิง roman ทิ้งเองจะเป็นยังไง

Bi Boy vence 2011
6th July 2011, 04:39
คืออยากรู้ครับ ว่าถ้าทำตัวละครตายกลางทาง หรือตอนเรียกออกมาแล้วตายจะทำไง จะมีผลต่อเนื้อเรื่องหรืออะไรไหม

levia
6th July 2011, 06:05
ถ้าตายระหว่างทำาภารกิจ มันก็จะไปอยู่โรงบาลครับ ค่าความสัมพันธ์ลด

ถ้าเป็นแฟนสาว ไม่แน่ใจว่าตายเลยปล่าวแต่ พอค่าลดปุบ อาจไม่มีอะไรเกี่ยวข้องกันอีกเลย

ไม่มีผลต่อเนื้อเรื่อง ถ้าไม่ใช่ภารกิจ เลือกว่าจะฆ่าหรือจะปล่อย

Aizen
6th July 2011, 06:31
นายเล่นแลคมั้ยอะแล้ว สเปคนายเท่าไรขอเว็บโหลดมั่งดิ ผมอยากเล่นโครตๆๆๆๆ

Bi Boy vence 2011
6th July 2011, 12:53
อ๋อ ขอบคุณครับ พอดีขี่มอไซต์แฟนซ้อนแล้วมันคว่ำแฟนตายห่า ส่วนเราไม่เป็นไรครับ แต่คงไม่มีอะไรมั้งครับ คงอยู่ ระ.แล้วก็โทรเรียกใหม่ได้

ส่วนเรื่องเกมส์ผมโหลดมานานแล้วอะครับ โหลดฟรู 14 GB เว็บduckload แต่ถ้ามีเด๋ว PM ไปให้