PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อยากหาเพื่อนเล่น BF3

maximaz
14th March 2012, 14:07
ที่ตั้งขึ้นเพราะว่าผมเพิ่งถอยคีย์ของแท้มาไม่ซื้อแผ่นเพราะแพง(เอาเงินไปซื้อของอัพคอมจึงได้ซื้อคีย์แท้มาเล่น)และเหตุผลอื่นๆมากมาย

คือผมกำลังโหลดตัวเกมส์อยู่น่ะครับ ผมก็พอเคยเล่นมาบ้างตอนที่มันให้ลองเล่นออนไลน์

สายที่ผมเล่นได้ดีที่สุด ASSAULT และ RECORN (ไม่ค่อยจะซุ่มเท่าไหร่เพราะเป็นสายบู๊ อิอิ)

ทั้งนี้ทั้งนั้นก็เพื่อหาเพื่อนๆที่เล่นกันใน JKG น่ะครับและผมก็อยากหาแคลนเข้าด้วยไม่ทราบว่าจะหาแคลนเข้ายังไงเหรอครับ ช่วยแนะนำด้วยครับผม

ขอขอบคุณและขออภัยที่ทำให้เสียเวลาเข้ามาอ่าน

EDIT.