PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามเรื่อง Assasin Creed ภาคแรก ทำไมรีเครื่องแล้วมันค้างบางช่วงล่ะครับ

sitapong
14th March 2012, 20:28
ผมโหลดมาครั้งแรกมันก็เล่นปกติ ลื่นไม่มีค้างน่ะครับ พอผมปิดเครื่องแล้วรุ่งขึ้นมาเล่นแล้วเวลาทำภารกิจย่อยมันจะค้างซักแป๊บน่ะครับ(ตอนฆ่าทหารหรือเริ่มภารกิจ) (ลองไปโหลดการ์ดจอ Geforce 315M หนักกว่าเดิมอีก บอกวิธีถอนให้ด้วยก็จะเป็นพระคุณครับ = =")

suppermama
14th March 2012, 23:08
ผมเป็นครับเหมือนของคุณอะเป๊ะๆเลย ปัญหาที่ตัวเกมครับ ผมเปลี่ยนคอมแรงๆ ยังค้างเหมือนคอมเก่าเลย
เวลาตอนจะฆ่าทหาร คุยกับ npc จบ หรือตอนที่ค่าความรู้ตัวของทหารพุ่ง ค้าง!!