PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Saints row the third เพื่อนไม่ช่วยยิงเลย เป็นบัคหรือเปล่าครับ?

RealArmy
14th March 2012, 23:10
ครับ เกมส์ Saints row the third ผมเล่นอยู่ดีๆ ก็เรียกเพื่อนมาช่วยหนุนหน่อย แต่พอเพื่อนมาถึง มันยืนนิ่งไม่ช่วยเรายิงเลยครับ นิ่งมากปล่อยให้เขายิง แต่ว่าตอนขึ้นรถ*เพื่อนๆจะช่วยยิงทันที แต่ตอนออกจากรถไม่ยิงเลยสั้กนิดครับ ใครเคยเป็นแบบนี้บ้าง และแก้ไขได้ รบกวนขอความช่วยเหลือหน่อยนะครับ ไม่แน่ใจว่าเป็นบัคหรือเปล่า แก้ไขยังไงรบกวนผู้รู้ด้วยนะครับ:dntknw ลูกน้องเราอ่ะช่วยยิง แต่ว่า เพืื่อนเราไม่ยิงเลยครับ ><

cHolTOP
15th March 2012, 08:36
ผมไม่เรียกอ่าเน้น สด :D

RealArmy
16th March 2012, 01:38
ง่ะ ช่วยหน่อยนะครับ กลัวมันจะเป็นบัค

FreeJUNG
16th March 2012, 02:55
ไม่เคยเจอนะ เพื่อนช่วยบู๊ตลอด
แต่มีแปลกๆบ้าง เช่นไอ้โล้นอ้วนฝ่ายเรา อยู่ๆวิ่งมาอัดเราซะงั้น

samart456
17th March 2012, 00:00
ผมเคยเจอแต่แบบที่เป็นเพื่อนมาช่วยเอง เราไม่ได้เรียกมาอ่ะ

ยิงๆกันไปมันดันวิ่งมาตัดหน้าปืนที่ผมยิง เลยยิงโดนมันไปมั่ง

เพื่อนมันเลยยิ่งผมคืน ผมหมั่นไส้เลยประเคนระเบิดแปะตัวมันไป 3 ลูก