PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ว่าด้วยmodของเกมส์skyrim

neootagon
15th March 2012, 12:20
ผมมีปัญหาสงสัยเกี่ยวกับการที่ลงmodบางตัวผ่านโปรแกรมnexus managerแล้วเมื่อเข้าเกมส์modกลับไม่แสดงผลเช่นmodเวลาใส่ดาบแล้วจะเอาที่เก็บลูกธนูออกจากหลังอัตโนมัติ รึไม่ก็พวกชุดแปลกๆอย่างชุดของเรื่องBerserkพอใส่เข้าไปแล้วไม่ทำงานอยากรู้ว่ามันเกี่ยวกับการที่เราต้องอัพpatchเป็น1.4ด้วยรึป่าวครับเพราะผมเคยลงแต่พวกreloadอย่างเดี่ยว

neootagon
16th March 2012, 00:13
ตอนนี้ผมไม่ได้ใช้แผ่นแท้นะครับ แต่โหลดเกมส์จากtorrentมาเล่นอยู่