PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอ id และ ip hamachi minecraft หน่อยครับ

big14531
17th March 2012, 23:41
ตอนนี้ผมจะเล่น minecraft นะครับ ขอip หน่อยครับ เอาห้องที่คิดว่า 1.เสกของได้ 2.คนเยอะ ไว้ใจผมได้ผมไม่เกรียนผมเคยเล่นมาก่อน

ผลงานของผมที่เคยสร้างไว้
1. เรือบรรทุกเครื่องบิน uss george washington
2. เครื่องบิน a380
3. ฐานทัพใต้ดิน พร้อมโกดังเก็บเครื่องบิน
4. เรือดำน้ำ
5. รีสอร์ทติดภูเขาพร้อมร้านกาแฟ
6. เครื่องบินทิ้งละเบิด b-29
7. เรือรบ เสร็จไป 13 %
8. กำแพงเมือง
9. อควาเรียมใต้ทะเล
10. พิพิธภัณฑ์สัตว์น้ำ (สร้างใน อควาเรียม)
11. เฮลิคอฟเตอร์ ch-47 v-22 mi-24
12. ทำเนียบรัฐบาล
13. โรงอาบน้ำพร้อมห้องซาวน่า แยกห้องหญิงชาย
14. สนามมวยในโดม
15. ผมเคยเป็นคนออกแบบเมืองให้กับเพื่อนที่เคยเล่นมาก่อน (บางส่วน)

ผลงานที่กล่าวมาผมเคยทำมาจริงๆและเป็นความจริง !!!!! สงสัยอะไรถามได้
เรื่องการตกแต่งผมใส่ใจในรายละเอียด ไม่เวอร์เช่น ในเครื่องบินมีคบเพลิง

เพราะฉะนั้นรบกวนทุกคนหน่อยนะครับ :):):):):):):):)