PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : [ผิดหมวดขออภัย]ไม่ทราบว่าพอจะมีงานออนไลน์ที่ได้เงินจริง เจ๋งๆทำมั้งครับ

wanjaiteeruk
18th March 2012, 00:08
ตามหัวข้อเลยครับ ปิดเทอมแล้ว อยากมีรายได้ ไม่อยากใช้เงินเดือดร้อนท่าน

ขอขอบคุณทุกคอมเม๊ลครับ ^_^

exodus
18th March 2012, 00:26
แทบไม่มีครับ แต่ช่องทางมันหายากมาก บางคนทำของ google (แต่ผมจำชื่อไม่ได้) ได้มาเดือนเกือบสองหมื่น แต่...
เขาเองก็ยอมรับว่าเขา "ทำเป็น" บวกกับ "มาถูกทาง" และที่สำคัญ "โชคช่วย" โดยรวมคือ 3 องค์ประกอบนี้มันไม่ใช่จะมีกันง่ายๆ ต้องบอกว่า 1 ใน หมื่น จริงๆ
ส่วนใหญ่ที่ได้เงินเป็นกอบเป็นกำจริงๆคือพวก หัวค่าหัวคิว พูดง่ายๆว่าพวกรับช่วยคลิกแบนเนอร์ แต่รับทำเป็นลักษณะคล้ายแชร์ลูกโซ่เพิ่มคลิก(อย่างที่เราเห็นเกลือนเน็ต ต้นสังกัดเป็นของเมืองนอก แต่คนไทยเอามาทำลูกโซ่กันเอง) หลักการคือ
สมมุติว่า 5,000 คลิก คุณจะได้ 1,000 บาท
คุณก็ทำลูกโซ่ให้คนอื่นทำในระบบของคุณเอง เช่น 1,000 คลิก คุณจะได้ 50 บาท(โดยโอนคลิกเข้าไอดีของคุณ)
คุณมีลูกโซ่ 5 คน คนละ 1,000 คลิก คุณก็จ่ายแค่ 250 บาท อีก 750 บาทคุณก็ไม่ต้องทำอะไรแค่รอนับเงินเท่านั้น
ที่สำคัญใครได้ไม่ถึง 1,000 คลิก คุณก็ไม่ต้องจ่ายเพราะยอดไม่ถึง ถ้าคุณหาลูกโซ่ได้มากกว่า 5 คนคุณก็สบายเป็นเสือนอนกินล่ะ
เพราะตอนนี้คุณอยู่บนยอดปิระมิดล่ะ ที่เหลือก็แค่ทำนาบนหลังคน
แต่ถ้าคุณเป็นฐานปิระมิด ยอมรับซะเถอะว่าคุณซวย...

robinkik
18th March 2012, 00:37
มันยากครับ ของที่นเรานั่งเฉยๆ เเล้ว ได้มาเนี้ย นานมากๆ กว่าจะได้ โอกาสมีทุกคน เเต่ สำเร็จใหมนั่นขึ้นอยู่กับ เเต่ละบุคคล
ผมเคยคิดจะ ทำ ....จำชื่อไม่ได้ เป็น งานลูกโซ่เนี้ยเเหละ จุดประสงค์คือ เชิญชวน ให้คนมาสัครในบัญชีเรา เพื่อจ่ายค่า น้ำ ค่าไฟ ค่า ต่างๆนานา ผ่านระบบ บริษัทของเขา
โดย การสมัครครั้งเเรก ก็ 350 บาท อ่ะครับ เเล้ว ถ้าเราหาคนมาได้ 3 คนเราจะได้คนละ 100 บาท ต่อคน / เดือน สำหรับคนที่เราหามาเองนะครับ
เเต่ถ้าเป็นลูกโซ่คือ คนที่เราหามา เเล้วไป หามาอีกเราจะได้ ลูกที่ 2 คนละ 20 บาท เเต่เราต้องเสีย ทุก 100 บาท ต่อเดือน

เป้าหมายของงานนี้ เงินอยู่ที่ 9,8000 บาท /เดือน เเต่กว่าจะสำเร็จ ถ้าเป็นอย่างที่วางแผ่นไว้นะครับ 9เดือน คุณได้เลย 9,8000 เเต่ถ้าไม่เป็นตามแผ่นคือ
จำนวนคนในเครือข่ายคุณน้อย ก็อาจจะใช้เวลานาน กว่าจะได้ 9,8000
ไม่ได้โฆษณาเเต่ เล่าสู่กันฟัง ว่ามันเป็นยังไง ก็ลองคิดเอาเเล้วกันนะครับ

อยากทำงานจริงๆ หา part time ซิครับ เงิน ก็โอเค นะครับ เพื่อผนทำ ....บอกไม่ได้เดี๋ยวหา ว่า โฆษณา ทำ part time เวลา 17.00น.-22.00น.ทุกวัน ได้เงิน เดือนละ 8,000 บาท (ตำเเหน่ง Star)
เเล้วถ้าเกิด ทำ Full time หล่ะ ก็ หมื่นเเน่นอน (ตำเเหน่ง Star)

wanjaiteeruk
18th March 2012, 00:58
มันยากครับ ของที่นเรานั่งเฉยๆ เเล้ว ได้มาเนี้ย นานมากๆ กว่าจะได้ โอกาสมีทุกคน เเต่ สำเร็จใหมนั่นขึ้นอยู่กับ เเต่ละบุคคล
ผมเคยคิดจะ ทำ ....จำชื่อไม่ได้ เป็น งานลูกโซ่เนี้ยเเหละ จุดประสงค์คือ เชิญชวน ให้คนมาสัครในบัญชีเรา เพื่อจ่ายค่า น้ำ ค่าไฟ ค่า ต่างๆนานา ผ่านระบบ บริษัทของเขา
โดย การสมัครครั้งเเรก ก็ 350 บาท อ่ะครับ เเล้ว ถ้าเราหาคนมาได้ 3 คนเราจะได้คนละ 100 บาท ต่อคน / เดือน สำหรับคนที่เราหามาเองนะครับ
เเต่ถ้าเป็นลูกโซ่คือ คนที่เราหามา เเล้วไป หามาอีกเราจะได้ ลูกที่ 2 คนละ 20 บาท เเต่เราต้องเสีย ทุก 100 บาท ต่อเดือน

เป้าหมายของงานนี้ เงินอยู่ที่ 9,8000 บาท /เดือน เเต่กว่าจะสำเร็จ ถ้าเป็นอย่างที่วางแผ่นไว้นะครับ 9เดือน คุณได้เลย 9,8000 เเต่ถ้าไม่เป็นตามแผ่นคือ
จำนวนคนในเครือข่ายคุณน้อย ก็อาจจะใช้เวลานาน กว่าจะได้ 9,8000
ไม่ได้โฆษณาเเต่ เล่าสู่กันฟัง ว่ามันเป็นยังไง ก็ลองคิดเอาเเล้วกันนะครับ

อยากทำงานจริงๆ หา part time ซิครับ เงิน ก็โอเค นะครับ เพื่อผนทำ ....บอกไม่ได้เดี๋ยวหา ว่า โฆษณา ทำ part time เวลา 17.00น.-22.00น.ทุกวัน ได้เงิน เดือนละ 8,000 บาท (ตำเเหน่ง Star)
เเล้วถ้าเกิด ทำ Full time หล่ะ ก็ หมื่นเเน่นอน (ตำเเหน่ง Star)

เพื่อนนายทำงานอะไรหรอครับ

(ปล.หลังไมค์ + + แง่ม)ขอบคุณที่แนะนำครับ ^^

ทำแบบไอ่พุท เดชอุดม สังเกตเวลาดูคลิปของมัน
มุมขวาบนของPageจะมีโฆษณาขึ้นมา นับเป็นคลิกเหมือนกันครับ
ทำลงซะโคตรเยอะเลย รวยทางลัดและรวยชิหา...
ส่วนความเป็นมา ไปหาเอาเองนะครับผมจำไม่ได้ละ

ไอ้งานยั่งงั้นมันทำได้ในต่างประเทศครับ ประเทศไทยยังไม่มี แล้ว

น้องพุดชี่เค้าอยู่ต่างประเทศไงเลยทำได้ ขอบคุณที่แนะนำครับ ^^

duchyzaza
18th March 2012, 01:00
เป็น Gamer Uploader ไง เหมือน ท่าน Ramis ก็ได้ -.-

Rukawa
18th March 2012, 01:04
ไม่มีครับ ไปทำงาน part time ดีกว่า

อย่าไปอัพโหลดเกมเลย เสียเวลาเปล่าๆ

duchyzaza
18th March 2012, 01:11
ไม่มีครับ ไปทำงาน part time ดีกว่า

อย่าไปอัพโหลดเกมเลย เสียเวลาเปล่าๆ

หลังไมค์หน้อยครับ เเนะนำ Part Time ดีๆหน้อย

Kyonman
18th March 2012, 02:17
Part Time ก็พวก MC KFC MK ไงครับ