PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อยากถามเรื่องตอนจบ CALL OF DUTY 6: MODERN WARFARE 2

mashiba
18th March 2012, 10:22
คือตะกี้ผมเพิ่งเล่นจบอะครับแต่ไม่แน่ใจว่ามันจบหรือยัง คือพอเราปามีดไปเฮดช็อตไอตัวแก่ๆได้ก็เข้าตอนจบเลยหรอครับที่ผมสงสัยคือทำไมเกมส์มันสั้นจังครับผมโหลดมาเป็นวันๆเล่นแค่1วันก็จบเลยหรอครับช่วยไขข้อข่องใจหน่อยน่ะครับ

Hoshigaki
18th March 2012, 10:27
เล่น MW 3 ต่อสิครับ :)

mashiba
18th March 2012, 10:29
เล่น MW 3 ต่อสิครับ :)

สเปคคอมผมไม่ไหวอะครับ ลอง can you run it แล้วแดงเถือกเลย

V-i2-ValhallA_7
18th March 2012, 10:38
คือตะกี้ผมเพิ่งเล่นจบอะครับแต่ไม่แน่ใจว่ามันจบหรือยัง คือพอเราปามีดไปเฮดช็อตไอตัวแก่ๆได้ก็เข้าตอนจบเลยหรอครับที่ผมสงสัยคือทำไมเกมส์มันสั้นจังครับผมโหลดมาเป็นวันๆเล่นแค่1วันก็จบเลยหรอครับช่วยไขข้อข่องใจหน่อยน่ะครับ
เกมแนวยิงปืนFPSล้วนๆที่ไม่มีผสมกับแบบอื่น(RPG Open world)ส่วนใหญ่ก็เป็นงี๊ล่ะครับ เล่นแป๊บเดียวจบ(5-12ชม.)โดยเฉพาะกับCODที่เน้นเนื้อเรื่องด้วยแล้วยิ่งพาให้จบแล้วต่อภาคต่อไปไวๆ:) เพราะเกมแนวนี้มันต้องเล่นMultiplayerถึงจะคุ้มครับ เว้นเสียแต่กรณีโหลดเถื่อนมาอันนี้ก็ต้องยอมทำใจครับ

mashiba
18th March 2012, 10:52
เกมแนวยิงปืนFPSล้วนๆที่ไม่มีผสมกับแบบอื่น(RPG Open world)ส่วนใหญ่ก็เป็นงี๊ล่ะครับ เล่นแป๊บเดียวจบ(5-12ชม.)โดยเฉพาะกับCODที่เน้นเนื้อเรื่องด้วยแล้วยิ่งพาให้จบแล้วต่อภาคต่อไปไวๆ:) เพราะเกมแนวนี้มันต้องเล่นMultiplayerถึงจะคุ้มครับ เว้นเสียแต่กรณีโหลดเถื่อนมาอันนี้ก็ต้องยอมทำใจครับ

เสียใจอ่ะครับ โหลดตั้งนาน เล่นไปวันเดียวจบซะงั้น แล้วจบแบบงงๆด้วย

Earth's Bassist
18th March 2012, 11:02
สเปคคอมผมไม่ไหวอะครับ ลอง can you run it แล้วแดงเถือกเลยMW3 ใช้ Engine เดียวกับ MW2 เพราะฉะนั้นไม่ต้องกังวลว่าจะเล่นไม่ได้

เสียใจอ่ะครับ โหลดตั้งนาน เล่นไปวันเดียวจบซะงั้น แล้วจบแบบงงๆด้วยคุณโหลดมาฟรีๆยังมีอะไรให้ต้องเสียใจอีก ?

can you run it มันบอก cpu ผมไม่ผ่านอ่ะครับCPU ผมก็ไม่ผ่านแต่เล่นได้นะ ปรับกลางๆก็ลื่นแล้ว

mashiba
18th March 2012, 11:03
MW3 ใช้ Engine เดียวกับ MW2 เพราะฉะนั้นไม่ต้องกังวลว่าจะเล่นไม่ได้

คุณโหลดมาฟรีๆยังมีอะไรให้ต้องเสียใจอีก ?

can you run it มันบอก cpu ผมไม่ผ่านอ่ะครับ

aspirineth
18th March 2012, 11:07
can you run it มันบอก cpu ผมไม่ผ่านอ่ะครับ

ไม่ต้องไปเชื่อเว็บ ต้องลองเองเลย

mashiba
18th March 2012, 11:35
ไม่ต้องไปเชื่อเว็บ ต้องลองเองเลย

งั้นเด๋วต้องโหลดมาลอง ขอบคุณมากๆครับ

Snomoke
18th March 2012, 11:38
คอมผมเช้คก็ไม่ผ่านยังเล่นลื่นเลย เว็บเกรียนอย่าไปเชื่อ