PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : prison break season 5 มีจริงมั้ย

TitlE
18th March 2012, 11:44
เห็นมีคนบอกว่ามีจริงตอนนี้กำลังฉายอยู่ที่ประเทศเค้า
อยากรู้ว่ามันีจริงๆหรือเปล่าครับ
ผู้รู้ช่วยชี้แจงหน่อยครับ

redfoottttt
18th March 2012, 12:01
เห็นมีคนบอกว่ามีจริงตอนนี้กำลังฉายอยู่ที่ประเทศเค้า
อยากรู้ว่ามันีจริงๆหรือเปล่าครับ
ผู้รู้ช่วยชี้แจงหน่อยครับ

ข่าวลือเฉยๆครับคงจะทำต่อได้ยากอีกเรื่องนึงนะครับผมว่า แต่ถ้ามีภาคต่อจริงๆ คงออกทะเลแล้วล่ะครับ ก็มีตัวอย่างให้เห็นอยุ่หลายเรื่อง

หนังมันจบไปแล้วถึงจะไม่จบแบบ Happy แต่ก็เป็นฉากจบที่เป็น Style ของมันเองแล้วปล่อยๆให้จบไปเหอะไม่อยากเห็นหน้า "ไมเคิล"อ่ะ มันฉลาดเกิน

FuckingAll
18th March 2012, 13:58
พระเอกตาย จะทำต่อยังหว่า?? :nea

TitlE
18th March 2012, 18:48
แต่มันก็ยังไม่เห็นศพไมเคิลเลยนิครับ
เด๋วเหมือนซาร่าอ่ะตอนแรกนึกว่าตายสุดท้ายก็กลับมาเฉยเลย
บางทีอาจจะมีก็ได้นะ

SnakeRed
18th March 2012, 20:15
เป็นไปได้ยากแล้วครับ อิอิ

April
18th March 2012, 21:52
จบไปแล้ว ครับจะทำอะไรต่อ
เรื่องซาร่ามันก็ทำขู่ ไมเคิล ทำรีบพาไอ้(อะไรจำไม่ได้)ออกจากคุกให้เร็วที่สุด

One2T
19th March 2012, 04:55
ไม่มีแล้วครับ พอล เชอริง บอกไว้แล้ว หลังจบ S.4 จะมีตัว Final เฉลย ละก็จบซีรี่แล้ว

หา Breakout Kings มาดูก็ได้ครับ เกี่ยวกับอะไรมีคนโพสแล้ว ผู้กำกับเดียวกัน สนุกครับ มีไล่ล่าแบกเวล อยุ่ตอนนึง ฉายเดี๋ยวแหกฟ็อกซ์ริเวอร์คนเดียวเลย

ซีรี่ดีๆ สนุกๆเรื่องอื่นก็แนะนำกันหมดละ