PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอความช่วยเหลือ ถามชื่อหนังครับผม

ChrisHemsae
18th March 2012, 17:21
คือเรื่องประมาณว่า รวมพลังคนที่มีพลังวิเศษ เป็นเนื้อเรื่อง คล้ายๆ The Avengers และ Justice League แต่ไม่แน่ใจว่า เป็นของ DC หรือ MARVEL จำได้คราวๆ ว่า มี ผู้หญิง มีพลังน้ำแข็ง แล้วจับลูกบิดประตู แล้วกลายเป็นน้ำแข็ง แล้วมี ฉากหนึ่ง ที่ไม่แน่ใจว่า คน หรือ สนัข
กำลังจมน้ำในแม่น้ำ แล้วผู้หญิงคนนี้ ลงไปช่วย แล้วแม่น้ำก็กลายเป็น น้ำแข็งไปหมดเลย จำได้แค่นี้ครับ
ปล. ถ้าเกิดกระทู้นี้ สร้างความลำคาญ ก็ขอโทษ ด้วยนะครับ

fewuio
18th March 2012, 18:05
ซีรี่ย์ Heroes หรือเปล่าครับ