PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ไม่รู้ว่าเขาชอบผมหรือเปล่าเเต่มันมีบางอย่างที่บอกว่าชอบผมอะครับ

BossOverClockZ
26th July 2011, 17:20
ผมเคยบอกรักกับผู้หญิงคนนี้เเล้วเเต่ว่า ตอนที่ผมบอกรักในเเล้วบอกเสร็จผมไม่ถามต่อว่าชอบผมป่าว (เพราะตอนนั้อายมาก) เเล้วมีหลายๆวันต่อมาผมไปบอกเพื่อนผู้หญิงอีกคนเป็นเพื่อนกับคนที่ผมชอบบอกไปว่าจริงๆ
ผมไม่ได้ชอบ เเต่จริงๆผมชอบอยุ เเล้ววันต่อมาผู้หญืงคนนั้น เขียนหัวเอมว่า (บอกว่ารักฉัน พูดโกหก ทั้นนั้น ครั้งนี้รู้ตัวก็เกือบสาย)

ผมลองคิดดู ที่ผมบอกกับเพื่อนคนนั้นไปว่าไม่ได้ชอบ เเล้วเขาคงไปบอกคนที่ผมชอบหรือเปล่าครับ เเล้ว บอกว่ารักฉัน พูดโกหก ทั้นนั้น ครั้งนี้รู้ตัวก็เกือบสาย มันหมายความว่าไงอะครับ

kothkeo178
26th July 2011, 18:07
ประมาณว่าเขาคิดว่านาย โกหกอ่ะนะ นายก็แสดงความจริงใจให้เห็นสิครับ อย่าปล่อยให้เขาคิดไปเอง

pyrata
26th July 2011, 22:17
ที่จริงเค้าชอบคุณครับ แต่เพราะคุณไปพูดแบบนี้ไง เค้าเลยคิดว่าคุณแค่จะไปหลอกให้เค้ารัก แค่นั้นเอง ถ้าคุณอยากจะสานสัมพันธ์กับเค้าต่อ คุณต้องแสดงว่าคุณคิดยังไงกับเค้ากันแน่ครับ
ปล.แล้วตอนนี้คุณคิดยังไงกับเค้าหรอคับ ถ้าคุณไม่ได้รัก ก็บอกไปตรงๆเลย แค่ถ้ายังรักอยู่ คุณต้องแสดงว่าคุณรักเค้าจริงๆครับ