PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอคำแนะนำด้วยเล่น FIFA 11 ไม่ได้

Leoboy
26th July 2011, 18:28
ขอคำแนะนำด้วย พอดีผมโหลดเกมส์ FIFA 11 ไปลงเครื่องเมื่อลงเสร็จ (ทำตามคำแนะนำในเว็บด้วย) จะเริ่มเล่น
มันโชว์กล่องตอบโต้ขึ้นมาว่า "ไม่มีแผนดิสก์ กรุณาใส่แผนซีดี/ดีวีดีดั้งเดิมของ "FAAI 11" ด้านล่างมี ปุ่มให้เลือกมีข้อความว่า "วิเคราะห์ข้อมูลเครือง" "ลองใหม่" และ "ยกเลิก"
ไม่ทราบใครพอจะแนะนำวิธีแก้ให้ได้บ้าง หาโหลดมานานเพิ่งได้ แต่เล่นไม่ได้อีก อย่างไงท่านที่รู้ขอข้อแนะนำด้วยนะครับขอบคุณครับ

panom
26th July 2011, 18:56
ยังไม่ได้ลง crack ครับ