PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : จมูกผมT^T

lnwbot2535
20th March 2012, 13:25
อาทิตย์ที่แล้วผมเล่นสเก็ตบอร์ดครับ พอกระโดดขึ้นเสร็จจะkickflip ไม่รู้ไปทำอีท่าไหน ปากนี่ลงมาจูบดินเลย55555 ดั้งของผมโขกกับพื้นเต็มๆครับเลือดกำเดาไหล ตอนนี้หายแล้วครับแต่ว่า รอยตรงดั้งชนมันเป็นจุดๆดำๆอะครับ ไม่ใช่รอยฟกช้ำย้ำว่า "จุดดำๆ" ทำไงให้หายครับ

Boomsk
20th March 2012, 15:18
เลือดเสียปะครับ ไม่แน่ใจอะ ผมเคยดูมวยเวลาโดนต่อยแล้วมันเกือบแตกมันจะช้ำเป็นดำ ๆ ตอนพักยก พี่เลี้ยงจะใช้มีดกรีดให้เลือดออกอะครับ แล้วมันจะหาย เห็นเค้าทำกัน ไม่แน่ใจว่ากรณีนี้ทำเหมือนกันได้มั้ย

สรุป หาหมอ

Aunatix
21st March 2012, 01:33
เลือดเสียปะครับ ไม่แน่ใจอะ ผมเคยดูมวยเวลาโดนต่อยแล้วมันเกือบแตกมันจะช้ำเป็นดำ ๆ ตอนพักยก พี่เลี้ยงจะใช้มีดกรีดให้เลือดออกอะครับ แล้วมันจะหาย เห็นเค้าทำกัน ไม่แน่ใจว่ากรณีนี้ทำเหมือนกันได้มั้ย

สรุป หาหมอ

**** โดนต่อยมาช้ำๆเอามีดไปกรีดอีกผมอยากจะร้อง TT