PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : สงสัยน่ะครับเกี่ยวกับ Tales of Vesperia

id_iuoiuo
20th March 2012, 14:54
คือ ผมอยากรู้ว่าเรื่องนี้ มันเป็นเกมส์ก่อนเป็นการ์ตูน หรือ เป็นการ์ตูนก่อนเป็นเกมส์

คือผมหาการ์ตูนดูไปเรื่อยๆ มั่วๆ แล้วไปเจอกับเรื่อง Tales of Vesperia The First Strike

ซึ่งผมดูแล้วชอบมาก จึงอยากจะติดตามเนื้อเรื่องต่อ แต่ผมไม่รู้ว่ามันเป็นเกมส์ หรือ การ์ตูนกันแน่

จึงอยากถามเพื่อนๆชาว โจ๊กเกอร์น่ะครับ

ปล.เหตุผลที่มาตั้ง Main เพราะ ผมไม่รู้ว่ามันเป็นเกมส์หรือการ์ตูน เพราะหาในกูเกิ้ล มันบอกเป็นเกม ps3 แต่ผมดูมันเป็น อนิเมะ