PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อยากระบายนิดนึง อึดอัดใจ!!!

oniwaga
20th March 2012, 19:37
คือ ช่วงนี้ผมอยู่บ้านคนเดียว น้องชายไปเรียนกวดวิชา สอบนายร้อย

หลังจากพรีเซ้นโปรเจคเสร็จ ผมก็ไปกินเบียร์ ช่วง 5โมงเช้า 3 คนหมดไป 10ขวด

แล้วเพื่อนมันเอาเหล้ามาอีก กินไปนึงเดียว แค่ครึ่งขวด ก็ประมาณบ่าย2 ครึ่ง ผมก็ออกมา

แล้วผมก็ไปเอาโน๊ตบุ๊ก ห้องเพื่อนผู้หญิง เพราะฝากไว้ก่อนไปพรีเซ้นโปรเจ็ค

ไปอยู่ได้ 20 นาที ผมก็ง่วงๆ ผมก็บอกเพื่อนผมว่า ครึ่งชั่วโมงแล้วปลุกนะ จะกลับบ้าน

พอผมตื่น (6 โมงครึ่ง) เพราะเพื่อนผมปลุก ว่าไอ้ เอ(นามสมมติ) โทรมา

มันบอกว่าจะไปหาผมที่บ้าน (ทั้งที่ผมบอกว่า พรีเซ้นงานแล้ว พักก่อน พรุ่งนี้ค่อยว่ากัน)

มันบังคับให้ผมกลับบ้าน เนื่องจากผมล็อกบ้าน ล็อกรั้วด้วย แล้วให้ใครรอหน้าบ้านนานๆ มันไม่ดี(มันไม่ใช่)

ผมก็รีบกลับ นึกว่าเรื่องงาน พอมาถึงซัก 10นาที มันก็ตามมา มันมาขออยู่ด้วย จนกว่าจะส่งงาน แล้วมันจะกลับสุโขทัย

เพราะว่ามันเลิกกับ บี(นามสมมติ).. แล้ว (ซึ่งคบกันมานาน 2-3ปี)

มันบอกว่า มันทนไม่ใหว นางสาวบี(นามสมมติ) ซาดิสม์ ......ทำร้ายร่างกายไอ้เอ(นามสมมติ)

แล้วมันเห็นแฟนมัน รึนางสาวบี โทรคุยกับแฟนเก่า มันเลยบอกเลิก แต่มันออกจากห้องไม่ได้ ต้องจับมือนางสาวบีไว้

เพราะเดี๋ยวนางสาวบี เอาของขว้างมัน

พอมันหนีออกมาได้(เพราะบังเอิญมีพี่ที่ทำงานพิเศษ มันเข้าไปดู เพราะว่ามันไม่ไปทำงาน โทรก็ไม่รับ)

จังหวะนั้นมันเลยหนีออกมา นางสาวบี ก็ขู่สารพัด โทรหาเพื่อนทุกคนที่รู้จักมัน (รวมทั้งผมด้วย) ให้ตามมันหน่อย

ไอ้เอมันเล่าให้ฟังว่า ถ้าไม่กลับไป นางบี จะเผาเสื้อผ้า ไอ้เอให้หมด ของทุกอย่าง จะเผาเรียบ(ดีที่มันเอาโน๊ตบุ๊กทิ้งไว้บ้านผม เพราะต้องทำโปรเจ็ค)

ถ้าเจอรถตอนไปเรียน รับรองว่ายับ แล้วบอกอีกว่า ถ้ายังไม่ติดต่อกลับไป จะแจ้งความคนหาย

ซึ่งเพื่อนผม(และเป็นเพื่อนไอ้เอด้วย) มันบอกว่าสงสาร นางสาวบี โทรตาม ตามหาซะวุ่น (ผมไม่บอกว่าอยู่บ้านผม)

แต่ผม สงสารไอ้เอ เพราะพอมันมาถึงบ้าน มันเอารถไปซ่อนหลังบ้าน เอาผ้าคลุม รองเท้าเอาซ่อน นั่งเล่นเกมหน้าบ้านรถผ่านมา สะดุ้งทุกครั้ง

อีกอย่าง เมื่อ2 ปีที่แล้วตอนมันคบกันใหม่ๆ ผมก็เห็นนางสาวบีโดดเตะ ไอ้เอ(ไม่รู้ว่ามันทะเลาะอะไรกัน)

พอมันไปร้านเกม นางสาวเอก็เอารถกระบะ มายกรถไอ้เอ ไปเก็บที่หอ PCเครื่องเก่ามัน พังเพราะนางสาวบีพลักตกโต๊ะคอม

ผมว่าครั้งนี้มันสุดๆ ละ ไม่งั้นมันไม่หนีออกมา

ผมต้องเก็บความลับ เพื่อความปลอดภัยของเพื่อนผม !!!!

ที่สำคัญไปกว่านั้น เพื่อนผู้หญิง(เด็กผม) มันก็ไม่กล้าเข้ามาหาผม

ผมจะทิ้งบ้านขึ้นเหนือไปหาแฟนก็ไม่ได้ เผื่อนางสาวบี ตามมาถูก ใครจะช่วยมัน

อึดอัด เล่าให้ใครฟังก็ไม่ได้ ไม่ไว้ใจเพื่อน เดี๋ยวหลุด

และก็ภาวนาว่า ชาวjkg ที่เป็นเพื่อนผมที่โลกภายนอกjkg ไม่เข้ามาดู และโปรดเข้าใจในความปลอดภัยของเราด้วย

เราอยากระบาย เราอยากระบาย เราอยากระบาย

ปล. ไอ้เอ(นามสมมติ) ตีดอทอยู่ มันบอกว่า เป็นสิ่งเดียวที่ผ่อนคลายความเครียดของมันได้

bulakorn123
20th March 2012, 19:45
นี่ละครับเพื่อนแท้ แต่ก็ต้องระวังเราจะเดือดร้อนด้วยนะครับ คิดดูให้ดีๆนะครับ

Seasonedz
20th March 2012, 19:51
DotA ช่วยคุณได้
ปล.ขอให้เรื่องนี้ผ่านไปด้วยดีนะครับ

sahasin1
20th March 2012, 20:07
ทำไมนางสาวบีโหดขนาดนั้นล่ะ = =" :sweat

suradet55
20th March 2012, 20:13
นางสาวบียังกับ THE ฮัก

zerpapa
20th March 2012, 20:27
นางสาวบีรอบเอวเขากี่ร้อยครับโหดขนาดนั้น
ปล.นี่ละเพื่อนแท้น่าอิจฉาจริงๆมีเพื่อนดีมากๆ :cool:

oniwaga
20th March 2012, 20:35
นี่ละครับเพื่อนแท้ แต่ก็ต้องระวังเราจะเดือดร้อนด้วยนะครับ คิดดูให้ดีๆนะครับ

นางสาวบีรอบเอวเขากี่ร้อยครับโหดขนาดนั้น
ปล.นี่ละเพื่อนแท้น่าอิจฉาจริงๆมีเพื่อนดีมากๆ :cool:
หุ่นดีเลยนะ อวบนิด แต่โหดจริง

ผมไม่ใช่เพื่อนแท้หรอก แต่เพื่อนมีปัญหา เราก็ต้องช่วย
เราช่วยได้ เราก็ช่วยเต็มกำลังของเรา

เอทำไมไม่สู้คนอะครับ

ฝ่ายนั้นเป้นผู้หญิงนะ

หวดกันซักรอบถึงจะเป็น ญ เต็มตัว :victory

เค้าเป็นหญิงเต็มตัวอยู่แล้ว แค่บางครั้งอารมณ์ รุนแรงมากกกกกกกกกกกกกกกแค่นั้นเอง

npdeoh2754
20th March 2012, 20:42
โหดไปมั้ง :sweat

zerpapa
20th March 2012, 20:43
หุ่นดีเลยนะ อวบนิด แต่โหดจริง

ผมไม่ใช่เพื่อนแท้หรอก แต่เพื่อนมีปัญหา เราก็ต้องช่วย
เราช่วยได้ เราก็ช่วยเต็มกำลังของเรา

ขาวมั้ยครับน่ารักป่ะติดต่อทีเด่ะ (ล้อเล่นๆ)

Aunatix
21st March 2012, 01:40
เอทำไมไม่สู้คนอะครับ

geomanOo
21st March 2012, 01:51
เปลี่ยนจากDotaมาHonกับผมดีกว่า อ่านมานึกมาบีเป็นชายซะอีกเห็นมียกรถเผาของด้วย

kodeem
26th March 2012, 16:38
ถามนาย เอ ดูครับ ว่า จะ ยืมไหม ถ้ายืมเดี๋ยวไปเอามาให้ ^^

Chada
26th March 2012, 21:34
อ่านแล้วกลัวง่ะ

สู้ๆครับ อย่าโดนจับได้ล่ะ

Cutto23
26th March 2012, 21:57
โลกออนไลน์มันกว้างนะครับ คุณ!! :sweat

ขอให้โชคดีครับ

Azar1001
26th March 2012, 23:14
แฟนสาวโหดจังวะ ผู้ชายกลัวจนต้องซ่อนหลังบ้าน -*-

Narubet
27th March 2012, 00:49
ผมแนะนำวิธีป้องกันเบื้องต้น สำหรับคนที่ไม่อยากเป็นแบบนี้ ถ้ามีแฟนอย่ามาอยู่กินด้วยกันครับ
ไม่งั้นจาก "แฟน" จะกลายเป็น "เมีย" ในบัด NOW
ผมเจอเคสของเพื่อนผมคล้ายๆกับเพื่อนของ จขกท. เลยครับ ฝ่ายชายโดนตบตีประจำ แต่ฝ่ายชายไม่อยากตอบโต้เพราะเป็นผู้หญิง และฝ่ายหญิงก็เป็นโรคหอบด้วย (แถมมันเป็นคนผิดด้วย)
เรื่องส่วนใหญ่ก็จะเป็นเรื่องชู้สาวนี่แหละ คุยกับเพื่อนผู้หญิงก็ไม่ได้ เฟชโดนเช็คตลอด ไม่เคยได้ไปเที่ยวกับกลุ่มเพื่อนๆซักที เพื่อนสนิทก็มีไม่กี่คนเพราะต้องให้เวลากับแฟน
บางครั้งทะเลาะกันจนเพื่อนของผมได้นอนหน้าห้องเลย

ยิ่งอยู่ด้วยกันมาก ก็ยิ่งรักมาก แรงหึงก็ยิ่งมากตามไปด้วย ผู้หญิงบางคนจะเป็นแบบนี้ครับ แต่ถ้าโชคดีก็รอดไป
(จงเข้าใจว่าที่เขาทำไปทั้งหมดก็เพราะรักนะ) :yes

อ่านเรื่องของกระทู้นี้แล้วนึกถึงเพลงนี้ :)

http://www.youtube.com/watch?v=EUJymKzPfhs

yasintorn123
27th March 2012, 10:20
ผมแนะนำวิธีป้องกันเบื้องต้น สำหรับคนที่ไม่อยากเป็นแบบนี้ ถ้ามีแฟนอย่ามาอยู่กินด้วยกันครับ
ไม่งั้นจาก "แฟน" จะกลายเป็น "เมีย" ในบัด NOW
ผมเจอเคสของเพื่อนผมคล้ายๆกับเพื่อนของ จขกท. เลยครับ ฝ่ายชายโดนตบตีประจำ แต่ฝ่ายชายไม่อยากตอบโต้เพราะเป็นผู้หญิง และฝ่ายหญิงก็เป็นโรคหอบด้วย (แถมมันเป็นคนผิดด้วย)
เรื่องส่วนใหญ่ก็จะเป็นเรื่องชู้สาวนี่แหละ คุยกับเพื่อนผู้หญิงก็ไม่ได้ เฟชโดนเช็คตลอด ไม่เคยได้ไปเที่ยวกับกลุ่มเพื่อนๆซักที เพื่อนสนิทก็มีไม่กี่คนเพราะต้องให้เวลากับแฟน
บางครั้งทะเลาะกันจนเพื่อนของผมได้นอนหน้าห้องเลย

ยิ่งอยู่ด้วยกันมาก ก็ยิ่งรักมาก แรงหึงก็ยิ่งมากตามไปด้วย ผู้หญิงบางคนจะเป็นแบบนี้ครับ แต่ถ้าโชคดีก็รอดไป
(จงเข้าใจว่าที่เขาทำไปทั้งหมดก็เพราะรักนะ) :yes

อ่านเรื่องของกระทู้นี้แล้วนึกถึงเพลงนี้ :)

http://www.youtube.com/watch?v=EUJymKzPfhs
เอาเพลงที่มันดีกว่านี้หน่อยสิครับ 55

Shanbo
27th March 2012, 10:58
ชวนผมไปดอทด้วยก็ได้นะ อิอิ

eswc2011
27th March 2012, 11:56
นี่สิครับเพื่อนที่ช่วยกันจริง ๆ ' :D อย่าทิ้งเพื่อนเลยครับถ้าทิ้งไปผมเดาได้เลยต้องมีเรื่องใหญ่แน่ ๆ ลองไปคุยไกล่เกลี่ยดูครับ ,,,, ถ้านางสาวบีแต่งกะเพื่อนคุณผมว่าหนักกว่านี้อ่ะ