PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Pleaseอย่างแรง > รบกวนถามเกี่ยวกับไอเท็มเสริมซิมส์2ภาคแมนชั่นและสวน ในเกมซิมส์2 แบบ 20IN1 หน่อยครับ

poddata100
21st March 2012, 07:00
ผมโหลดซิมส์ 2 แบบ20IN1 ภาค แมนชั่นเคียงคู่สวนมาอะครับ
แล้วจะถามว่า หากผมโหลดไอเท็มใหม่ๆมา อาทิ ทรงผม ทำนองเนี้ย ผมควรเอาไฟล์มันไปไว้ไหนครับ
ไฟล์ที่มีนามสกุล .package อะครับ
มีคนบอกว่าไว้ใน โฟลเดอร์เดอะซิม2 แต่ผมไว้แล้วพอเข้าเกมแล้วไม่เห็นเปลี่ยนแปลงอะไรเลย ทรงผมก็ยังเก่าอยู่ ไม่เห็นมีทรงผมใหม่มาให้เลย

ไม่ทราบว่าต้องทำยังไงครับ ??????????? พอดีเจอทรงผมโดนใจอ่ะโหลดมาแล้วไม่รู้ไปวางไว้ไหน T T