PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยสอนวิธีอัพเกมส์ให้หน่อยครับ

suradet55
21st March 2012, 14:34
ช่วยสอนวิธีอัพเกมส์ให้หน่อยครับที่ผมอยากรู้มี

1.ทำเกมส์ให้เป็นไฟล์ๆ อย่างไร
2.เว็บอัพเกมส์อันไหนดีที่สุดครับ (ดีทั้งคนอัพและคนโหลด)

ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ ผมอยากรู้วิธีอัพเกมส์เพราะผมจะทำ My center ดังที่เห็นในลายเซ็นครับ

RlucksN
21st March 2012, 16:34
1.กดคลิ๊กขวาที่ไฟล์ที่ต้องการอัพเลือก add to archive ตรงช่อง split to volumes ใส่ตัวเลขที่ต้องการแบ่งขนาดไฟล์เข้าไปเช่น 100m 200m
2.เสถียรสุดไฟล์อยู่ทน เว็บMFครับ แต่เว็บนี้ไฟล์ใหญ่สุดได้แค่200m

YAKUZA
21st March 2012, 17:07
ช่วยสอนวิธีอัพเกมส์ให้หน่อยครับที่ผมอยากรู้มี

1.ทำเกมส์ให้เป็นไฟล์ๆ อย่างไร
2.เว็บอัพเกมส์อันไหนดีที่สุดครับ (ดีทั้งคนอัพและคนโหลด)

ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ ผมอยากรู้วิธีอัพเกมส์เพราะผมจะทำ My center ดังที่เห็นในลายเซ็นครับ

เดี้ยวผม PM ไปหาครับ