PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : คือมีเรื่องจะถามในเกม Assassin's creed brotherhood

plaikaew
22nd March 2012, 16:23
คือผมได้ไอเกราะที่เป็นขนหมาป่าแล้วอะคับ อยากจะเปลี่ยนสีผ้าคุมเก่า[ผ้าคุมเก่าสีแดงอยากเปลี่ยนเปนดำเท่กว่า อิอิ]

พอไปที่ร้านเปลี่ยนผ้าคุมมันก็ไม่เปลี่ยนให้อะคับ ทำไงดี T^T

babymaster
22nd March 2012, 16:31
เปลี่นเกราะเลยครับ เกราะหมาดีอย่างเดียวแต่เท่ไม่เท่าเกราะอัลแท

plaikaew
22nd March 2012, 16:40
ไปที่ฐานหลักแอสสสาซิน ไปกดเปลี่ยนที่เกราะเดิมเลยครับ

ขอบคุณคับ แล้วจะลองทำดู อ่อ อีกอย่างคับ ถ้าเก็บขนนกครบจะได้อะไรหรอคับ

jackylucky
22nd March 2012, 16:45
ขอบคุณคับ แล้วจะลองทำดู อ่อ อีกอย่างคับ ถ้าเก็บขนนกครบจะได้อะไรหรอคับ

ได้แค่ achivement ครับ ไม่มีรางวัลพิเศษอะไรเลย - -' เซ็งเลย ไล่เก็บทั่วโรม เก็บเสร็จไม่ได้อะไรเลย - -*

plaikaew
22nd March 2012, 17:22
ได้แค่ achivement ครับ ไม่มีรางวัลพิเศษอะไรเลย - -' เซ็งเลย ไล่เก็บทั่วโรม เก็บเสร็จไม่ได้อะไรเลย - -*

ผมเพิ่งเก็บครบเนี้ย เซงเลย 5555+

markza03
22nd March 2012, 17:29

แล้ว Assassin Creed :RE มันมีให้ปลดล็อคชุดไหมครับ
แล้วทำไงให้ได้ชุดอื่นอีกไหมครับ