PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : มีวิธี Hack Facebook คืนไหมครับเพื่อนผมเดือดร้อนมา

moamoa2
22nd March 2012, 20:38
พอดีเพื่อนผมโดน Hack เฟส แล้วมันเอาไปโพสแบบเสียๆหาย

ตอนนี้ก้ไม่รุ้ว่ามันเป็นใคร หรือแนะนำเว็บที่ช่วยเหลือก็ได้ครับ

Palm1212
22nd March 2012, 20:41
เพื่อนคุณ แต่คุณไม่รู้ว่าใคร ??

ก็เพื่อนผม โดน Hack แล้วโดนเปลี่ยนพาสด้วยไงครับ
ถ้าเพื่อนคุณยังจำรหัส Email ได้ ก็ให้เว็บมันส่งรหัสไปท่เมล์อะครับ

najija
22nd March 2012, 20:43
ไม่มีวิธีครับ ผมเคยเป็น ต้องเปลี่ยน FaceBook ใหม่ ครับ

moamoa2
22nd March 2012, 20:43
ก็เพื่อนผม โดน Hack แล้วโดนเปลี่ยนพาสด้วยไงครับ

moamoa2
22nd March 2012, 20:45
แล้วคนที่ชื่อ Falcon ช่วยได้ไหมครับ แล้วเข้ายังรับช่วยอยู่หรือเปล่า

Enzio
22nd March 2012, 20:45
พวกโปรแกรมที่แฮกที่โพสตามเว็บอย่าไปเชื่อนะครับอาจเป็นไวรัส
แนะนำ ไปเปลี่ยนรหัสผ่านกลับครับ ใช้ ลืมรหัสผ่านของ facebook อะครับ :cool:

TAMeAngeL
22nd March 2012, 21:27
ก็แจ้งไปที่อีเมล์สิครับ

MyKill
23rd March 2012, 00:03
เมื่อก่อนเคยมี Hacker ชื่อ Falcon
เขาทำได้จริงๆครับ แต่ว่าตอนนี้หายไปไหนแล้วไม่รู้ เขาเป็นคนดี
เขาช่วย Hack Facebook ของพวก หมิ่นในหลวงของเรา
แล้วพี่แกเขาไม่ได้เอารหัสอย่างเดียว เขาเอาแม้กระทั่งที่อยู่บ้านมาแฉหมดเลย สุดยอดเลยอะคนนั้น
แต่สงใสตอนนี้เขาติดเรียนละมัง เขาอยู่เมืองนอกหน่ะ . . .

hackedsugus
23rd March 2012, 00:13
ง่ายสุด เปลี่ยนเฟส แล้วก็ เข้าไปคอมเม้น เฟสเก่า ว่า เปลี่ยนเฟสแล้ว เฟสนี้ โดนhack สัก 100 กระทู้ เดี๋ยวมันก็ท้อเองแหละ

nakiann123
23rd March 2012, 00:21
เข้าไปดิครับ เฟสบุคมันจะแจ้งว่า คุณได้เปลี่ยน รหัสผ่านเวลา X X X มันจะถามว่าลืมรหัสผ่าน หรือ เปลี่ยนรหัสกลับ อะไรประมาณนี้แหละครับ ผมเคยเปลี่ยนละลืมอยู่ :sweat

kanoktuch2
23rd March 2012, 00:33
แล้วคนที่ชื่อ Falcon ช่วยได้ไหมครับ แล้วเข้ายังรับช่วยอยู่หรือเปล่า

สงสัยไม่ได้ตามข่าว เค้าคนนั้นโดนแฉจนหายไปแล้วครับผม

lanlanla
23rd March 2012, 00:38

เมื่อก่อนเคยมี Hacker ชื่อ Falcon
เขาทำได้จริงๆครับ แต่ว่าตอนนี้หายไปไหนแล้วไม่รู้ เขาเป็นคนดี
เขาช่วย Hack Facebook ของพวก หมิ่นในหลวงของเรา
แล้วพี่แกเขาไม่ได้เอารหัสอย่างเดียว เขาเอาแม้กระทั่งที่อยู่บ้านมาแฉหมดเลย สุดยอดเลยอะคนนั้น
แต่สงใสตอนนี้เขาติดเรียนละมัง เขาอยู่เมืองนอกหน่ะ . . .

ใช่แฮกเกอร์ที่ไม่รู้จักมาร์กซักเกอร์เบริคปะครับ 555

http://drama-addict.com/2011/12/13/failcon/#more-33594

KaMeLRo
23rd March 2012, 01:01

คนดีคนนี้
ตอนนี้ไม่เหลือชื่อเสียงให้จดจำแล้วครับ :o

หนุ่มหน้าหวาน
23rd March 2012, 01:12

มั่วเค้าไม่ได้เรียนหรอก แค่โดนแฉจนหลายหัวไปเอง

bostion
23rd March 2012, 01:13

LOL Failcon