PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ผู้เชี่ยวชาญเกมส์The Sims 3 มาช่วยทีครับ เกี่ยวกับ Mods เร่งทักษะ Late Night

allzeninezsa
22nd March 2012, 20:45
คือว่าตอนนี้ผม อยากทราบชื่อไฟล์ของ เร่งทักษะ ภาค Late Night มากครับ มันพอจะมีโปรแกรมไรช่วยหาได้มั้ยครับ คือผมลง Packages ที่ผมไลน์ลงแผ่นเอาไว้อ่ะครับ เก็บไว้เพื่อเกิดอยากกลับมาเล่น TS3 จะได้ไม่ต้องนั่งโหลดใหม่ แต่บังเอิญ ตอนนี้ผมลง ถึงภาค Showtime แล้วประเด็นคือผมฝึกสัตร์เลี้ยงไม่ได้ครับเหมือนมันบัค แต่ฝึกอะไรที่มีตั้งแต่ ภาคหลัก - LN ได้ครับ ผมเลยหาตัวเร่งทักษะของภาค Pets มา แต่เหมือนมันจะทับกันหรือเปล่า ที่นี้มันไม่เร่งทักษะเลย มันนจะมีโปรแกรมหาตัวเร่งทักษะของภาค LN มั้ยครับ ผมจำชื่อไฟล์ไม่ได้สะด้วยสิ (เยอะจัด)