PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามเรื่องการสั่งซื้อ Shogun 2:Fall of Samurai หน่อยครับ

killkinglion
22nd March 2012, 20:46
คือ ตอนนี้ผมเห้น Shogun 2 ภาคเดิมมีลดราคาอย่างกระหนํ่า แต่ผมไม่รู้ว่าภาค fall of samurai มันลดด้วยรึเปล่าครับ

ผมต้องการสั่งซื้อภาค fall of samurai แต่อยากใช้เงินทาง "บัญชีทรูมันนี่" พอดีผมไม่มีบัญชีธนาคาร(เด็กอยู่ก็งี้แหละ)

มีที่ไหนสั่งซื้อ pre-order บัญชีทรูได้บ้างครับ แล้วช่วงนี้มีโบนัสพิเศษอะไรบ้างหรือเปล่าครับ ?

ขอบคุณมากๆเน้อ :cool:

gukahnza
22nd March 2012, 20:48
คือ ตอนนี้ผมเห้น Shogun 2 ภาคเดิมมีลดราคาอย่างกระหนํ่า แต่ผมไม่รู้ว่าภาค fall of samurai มันลดด้วยรึเปล่าครับ

ผมต้องการสั่งซื้อภาค fall of samurai แต่อยากใช้เงินทาง "บัญชีทรูมันนี่" พอดีผมไม่มีบัญชีธนาคาร(เด็กอยู่ก็งี้แหละ)

มีที่ไหนสั่งซื้อ pre-order บัญชีทรูได้บ้างครับ แล้วช่วงนี้มีโบนัสพิเศษอะไรบ้างหรือเปล่าครับ ?

ขอบคุณมากๆเน้อ :cool:
fall of samurai ไม่ลดนะภาคนี้ เพึ่งออกมาจะลดเลยหรอ

Enzio
22nd March 2012, 20:55
ภาคนี้ไม่ลดครับราคา 29.99 USD พึ่งจะออกวันนี้เองครับ ^ ^

killkinglion
22nd March 2012, 21:40
ครับ ขอบคุณครับ

ตกลง pre-order ได้สิทธิพิเศษอะไรบ้างรึเปล่า แล้วผมจะ pre-order เว๊ปไหนได้บ้างที่ใช้บัญชีทรูมันนี่ได้

NonTeI2_TH
22nd March 2012, 21:43
ลองไปที่เว็ย www.zest.co.th ดูคับ 799 บาท:D

maxonline17
22nd March 2012, 22:23
zest อีก 1 เสียงครับ ได้กล่องมาสะสมด้วย 55+