PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ดีใจสุดๆ สุดท้ายเมียผมก็ไม่ได้ท้อง ไม่มีลูกคนที่ 4 ของชีวิต แค่เม็นมาไม่ปกติ 2เดือน !!!!

ballba
27th July 2011, 00:05
สวัสดีครับผม ballba ประจำบอร์ด love,health

ช่วงนี้ก็งานยุ่งเป็นพักๆ

วันนี้ก็มีเรื่องจะมาเล่าพร้อมเป็นอุทาหรณ์ให้นะครับ

เรื่องมันเกิดตั้งแต่ ปลายเดือนพฤษภาคม เมียใหม่ผมเม็นไม่มา

ทีนี้เครียดหนักแรกๆก็ทานยาสตรีไปตามปกติ

ผ่านไป 1เดือนเอาแล้วครับไม่มี แล้วก็กินยาไปเรื่อยๆ

ใจแทบหาย ว่าทำไมไม่มาซักที

พอผ่านไป 2เดือน ก็ตรวจดู ปรากฎว่าก็ไม่ได้ท้องครับ เฮเลยทีนี้

แล้วพอผ่านจากวันตรวจไป3-4วัน เม็นมา

สาเหตุ ที่ประจำเดือน คาดเคื่อนหรือมาไม่ปกติ

มีหลายสาเหตุครับ คืออาจจะเป็นคนที่มาผิดเวลาอยู่แล้ว

หรือทานยาอะไรเข้าไปจะทำให้คาดเคื่อนเวลาเช่น ยาคุม ยาขับ

และต่างๆ บางทีอาจจะใช้เวลานานแทบตกใจ จนผมก็แทบใจหาย

ตอนนี้โล่งใจขึ้นเยอะ ที่ผมไม่มีลูกคนที่ 4 ของชีวิตแล้วกลัวจะบาปไปมากกว่านี้

สำหรับเรื่อง 3 คนก่อน กับเมียเก่า บางคนยังไม่ทราบนะครับ

ลูกคนแรกผมสบายดีครับ อยู่กับพ่อใหม่ 2-3 นี่เกิดโศกนาฎกรรรมเสียชีวิตนะครับ

ก็ไม่มีอะไรครับมา ระบายเฉยๆ

เป็นอุทาหรณ์ให้ด้วยครับ

แนะนำนะครับ หากจะมีเพศสัมพันธ์ ก็ป้องกันให้ครบทุกครั้งนะครับ

ไม่ป้องกันซักนิดนึงหรือครั้งนึงมันก็พลาดแล้ว

แล้วอย่าเหลิงแบบผมครับ จนแทบหมดอนาคต หลายโอกาสและครั้งคราวแล้ว

แล้วก็ขอบคุณสำหรับคนที่ติดตามชีวิตผมตลอดนะครับ

ผมจะสัญญากับตัวเองด้วยว่าจะไม่มีวันที่ผมคิดหรือทำอะไรไม่ดี

ไม่ว่าจะเป็นเรื่องเพศสัมพันธ์ หรือเรื่องยาเสพติด สิ่งไม่ดีต่างๆ

ผมไม่อยากกลับไปเข้าคุก โดนตามจับเหมือนแต่ก่อนอีก

ชีวิตแสนเศร้ามากอดีต แต่วันนี้ผมก็จะได้เริ่มต้นวันใหม่แล้ว

แล้วก็หลังจากงานแต่งพี่สาวผมกลางเดือนหน้า ผมก็คงต้องกลับไปเมืองนอกแล้ว

ตอนนี้โล่งใจขึ้นมาก ^^

ต่อไปนี้ ผมก็คงต้องเดินตามหาความฝันต่อไป

ภูมิ เราว่า ถ่ายคลิปไป มันดูเหมือนว่า แฟนภูมิ ... แล้ว ถ้าเพื่อนเค้าเล่นเว็บนี้มาดู เดี๋ยวแฟน ก็จะ มีเรื่องเองนะ รีบลบด่วนๆ

อ่าๆโอเค เลยเต้ ดีใจจัด :bye

goopae
27th July 2011, 00:34
ผมกันตลอดอะ ใส่ถุงยางทุกครั้ง แฟนก็กินยาคุมด้วย

SpizerZ
27th July 2011, 01:36
ยินดีด้วยครับ -*-

ผมไม่พลาดง่ายๆแน่

ไม่รู้สิ เจอจริงๆ อารมณ์กระเจิง

5555+

YcF
27th July 2011, 14:11
ยินดีด้วยนะครับ เรื่องนี้ก็แปลกนะครับคนอยากมีทำเท่าไรก็ไม่ท้อง คนที่ไม่ตั้งใจทำครั้งเดียวก็ท้องล่ะ

อ่านช่วงหลังๆ ก็ดีแล้วครับคิดได้ขนาดนี้นี่น้อยคนจริงๆนะครับเนี่ยที่จะคิดได้ ไงก็สู้ต่อไปนะครับผม

tentaethaibio
27th July 2011, 19:24
ภูมิ เราว่า ถ่ายคลิปไป มันดูเหมือนว่า แฟนภูมิ ... แล้ว ถ้าเพื่อนเค้าเล่นเว็บนี้มาดู เดี๋ยวแฟน ก็จะ มีเรื่องเองนะ รีบลบด่วนๆ

Nook
27th July 2011, 21:05
โอ้ว ว . โชคดีแล้วครับที่ไม่ท้อง
ยังไงก็ขอให้ หาความฝันต่อไป นะครับ เดินทางปลอดภัย ;)

phonrath
27th July 2011, 21:13
โชคดีนะครับเนี่ย พี่ภูมิ

shaos21932
27th July 2011, 21:36
ผมว่า... เรื่องพลาดหรือไม่พลาดไม่ใช่ประเด็นนะ
ประเด็นอยู่ที่ หากคุณยังเรียกตัวเองว่า ผู้ชาย เป็น ลูกผู้ชาย
เมื่อกระทำสิ่งใดไปแล้ว จะมาโทษนั่น โทษนี่ อ้างไม่ตั้งใจ หรืออะไรก็ตาม
มันไม่ใช่สิ่งที่ผู้ชายทำกันครับ ทำเอง รู้เองอยู่แก่ใจ
ถ้า รับผิดชอบ คำเดียว ทำไม่ได้ ไม่ต้องเป็นผู้ชายหรอกครับ
ไม่ได้ดราม่านะครับ แค่เริ่มเบื่อสังคม เบื่อหลายๆคนที่มันเรียกตัวเองว่าผู้ชาย
แต่ทำอะไรไม่ละอายแก่ใจเท่านั้นเอง

ballba
27th July 2011, 21:47
ผมว่า... เรื่องพลาดหรือไม่พลาดไม่ใช่ประเด็นนะ
ประเด็นอยู่ที่ หากคุณยังเรียกตัวเองว่า ผู้ชาย เป็น ลูกผู้ชาย
เมื่อกระทำสิ่งใดไปแล้ว จะมาโทษนั่น โทษนี่ อ้างไม่ตั้งใจ หรืออะไรก็ตาม
มันไม่ใช่สิ่งที่ผู้ชายทำกันครับ ทำเอง รู้เองอยู่แก่ใจ
ถ้า รับผิดชอบ คำเดียว ทำไม่ได้ ไม่ต้องเป็นผู้ชายหรอกครับ
ไม่ได้ดราม่านะครับ แค่เริ่มเบื่อสังคม เบื่อหลายๆคนที่มันเรียกตัวเองว่าผู้ชาย
แต่ทำอะไรไม่ละอายแก่ใจเท่านั้นเอง

แล้วผมไม่รับผิดชอบตรงไหนหรอครับ ?

ตั้งแต่คนแรกของผมเลย เขาหนีไปอยู่กับพ่อใหม่ ผมถูกทิ้ง ทั้งที่เต็มใจจะเป็นพ่อ ใครๆก็รู้ถ้าติดตามผม

2-3 ผมก็ยื้อเขาไว้แล้ว แต่เขาก็แอบผมไปโดยไม่บอก หลอกผมว่าลูกยังอยู่ ทั้งที่ผมบอกว่าอย่าไปเอาออก

คนล่าสุด ผมก็รับผิดชอบ ตอนแรกคิดว่าจะมีลูก นี่ผมดีใจ ที่ผมไม่มี

แล้วผม ไม่ใช่ลูกผู้ชายตรงไหนครับ ?

ถ้าไม่รู้เรื่องผมจริง อย่ามาว่ากันแบบนี้เลยดีกว่า

ลูกผู้ชายสิ ที่ทำอะไรรู้อยู่แก่ใจ แล้วจะมาว่ากันทำไม ถ้าคุณลูกผู้ชายจริง !!!!!!!!!!!!

สังคมที่น่าเบื่อ ก็น่าจะมีคนแบบคุณนั่นแหละ

เจอตัวสักที หึๆ :mad:

PrisonTx
27th July 2011, 21:58
ถ้าไม่รู้นิสัย พี่ภูมิจริงๆ อย่ามาว่าเลยดีกว่า ว่าเป็นยังไงผมคนนึงรู้จักพี่ภูมิดี อยู่คุยมานานให้คำปรึกษาตลอด แล้วอยู่ดีๆนายมาว่าพี่เขาไม่รับผิดชอบ เนี่ยหรือลูกผู้ชาย ตุ้ดซะมากกว่า !!!

panseeme
27th July 2011, 22:24
นายเยี่ยมมากคุณภูมิ นี่สิลูกผู้ชายตัวจริง!!

Stormwind
29th July 2011, 00:16
ทุกอย่างต้องพร้อมไว้ก่อนครับ ผมพกถุงยางไว้ที่กระเป๋าตังค์เลยครับ แหะะ ๆ

Bi Boy vence 2011
29th July 2011, 00:28
ดีแล้วหละครับ ยังไงก็ป้องกันดีกว่า ต่อไปนี้ก็อย่าลืมแค่นั้นเอง จะได้ไม่ต้องเครียดและไม่กังวลอีก

nvmpomza
29th July 2011, 00:37
คุณภูมิลูกผู้ชายตัวจริง

55555

ขอบคุณสำหรับอุทาหรณ์นะครับ :cool:

untimate
30th July 2011, 06:45
บันยะบันยัง บ้างก็ดีนะไอ้น้องชาย