PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Happy Ending.....

AT[m]-l3LADE
27th July 2011, 00:42
หวัดดีคับ...ทุกคน จำผมได้มั๊ย godlmc206 เจ้าเก่า บางคนจำผมได้ที่ว่า ผมเคยมาโพสไว้ว่า จะไปดีดกีต้าร์ให้แม่ของคนรักผม จนวันนี้รักของผมก็จบลงอย่าง HappyEnding ซะที

มีอยู่วันหนึ่ง......ผมได้รู้ว่า เพื่อนคนรักผมได้ ให้เพื่อนสนิทผม ลองคบกับคนรักผมดู เพราะเขาไม่ชอบผม.....แต่เพื่อนผมมันก็ไม่รู้ ก็เลยโดนเป่าหูว่า
ผมมัน "เลว"อย่างงั้นอย่างงี้ มันก็เลยเกลียดผมตาม ผมก็ไม่แคร์ จึงหาโอกาสคุยกับบคนรักผมดู ก็เคลียรืๆกันแล้ว ผมก็ไม่มีเวลาให้เธอจริงๆ ก็ถ้าเป็น
ไปได้ก็คบกับเพื่อนผมซะเถอะ เพราะเพื่อนผม ผมไว้ใจมันอยู่ ผมก็จะรักอยู่อย่างนี้แหละ ก็ช่วยไม่ได้ที่ เวลาของทั้งสอง มันต่างกัน มันไปไม่พร้อมกัน
จากนั้น....เพื่อนผม มันก็กลับมาคุยกับผมเหมือนเดิม สุดท้าย ผมก็เป็นคนที่เข้าใจเธอที่สุดอยู่ดี....ไม่รู้จะดีใจ หรือ เสียใจดี
http://www.youtube.com/watch?v=eqiSNpF44i0

(ras)_dear
28th July 2011, 19:17
เห็นใจ อะนะครับ สู้ๆละกันครับ

ผมก็เคยเจอเหตุการณ์ แบบเดียวกับคุณ ครับ :mad:

civilzaza
28th July 2011, 19:23
โอ่.....พระเอกมากมายครับ ( . . ) ยอมรับจริงๆถ้าทำได้นี่แฟนร้องไห้เลยนะครับ (ถ้าแฟนรู้นะว่าทำเพื่อเขา)

แต่ก็อย่างว่าครับ ทำดีัไม่ต้องหวังผลตอบแทนหรอก(ใครไม่หวังก็ไปเป็นพระอรหันต์เถอะ) แต่มันก็ห้ามใจให้หวังไม่ได้นี่สิ 5555

เป็นกำลังใจให้ อีกเดี๋ยวก็เจอคนที่ใช่กว่าครับ "รักแท้ไม่ต้องรอให้มาหา แต่คุณต่อไปหามันเอง"