PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Assassin's Creed Brotherhood ฆ้าตัวJKแล้วเกมเด้ง

bawbetaso
23rd March 2012, 17:21
Assassin's Creed Brotherhood ฆ้าตัวJKแล้วเกมเด้ง
พอดีผมเล่นไปใกลพอสมควรแล้ว พอดีมีอยู่จังหวะนึงผมไปสู้กับทหารเรียกสมุนมือสังหารมาช่วยสัดการพอเสร็จผมเห็นตัวละครJKตัวข้างล่างนี้อ่ะครับ
VVV
http://img.online-station.net/_news/2010/0810/39498_ACBrotherhood_bonusLG.jpg

พอผมเห็นก็คิดว่าต้องคุยก็คุยไม่ได้เลยจับเชือดฆ้าทิ้งเลย ฮ่าๆ พอฆ้าปุ๊บเกมเด้งปับเลยครับ หลังจากนั้นพอเข้าใหม่ก็ไม่ได้เลยทุกครั้งเกมจะเด้งทันที่ที่เข้าเกม แต่พอลบเซฟของเกมออกเกมก็เข้าได้ปกติแต่เซฟที่เล่นไว้ตั้นนานจะหายไป พอเอากลับมาใส่ที่เดิมเกมก็เข้าไม่ได้อีกครับ ใครเคยเจอแล้วแก้ได้บอกทีเสียดายเล่นไปใกล :dash

-ขอบคุณร่วงหน้าครับผม-

Aries_Palmme
23rd March 2012, 17:40
ท่านเจอเหมือนผมครับ เเต่พอผมฆ่ามันเสร็จ ตัวละครตัวนี้ไปโผล่ในมัลติ เเละผมใช้ตัวนี้เล่นได้ด้วยในโหมดมัลติ 5555

bawbetaso
23rd March 2012, 20:38
ท่านเจอเหมือนผมครับ เเต่พอผมฆ่ามันเสร็จ ตัวละครตัวนี้ไปโผล่ในมัลติ เเละผมใช้ตัวนี้เล่นได้ด้วยในโหมดมัลติ 5555
แล้วเนื้อเรื่องของคุณยังเล่นได้อยู่ไหมอ่ะครับ หรือมีวิิธีแก้ให้เล่นต่อได้ช่วยบอกหน่อยนะครับไม่อยากเล่นใหม่ TwT