PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ปัญหา xbox360 slim กวนใจ

LUCKY13
23rd March 2012, 20:11
ผมเป็นสมาชิกใหม่อะคับอยากจะสอบถามเกี่ยวกับ xbox360 ตัว slim อะคับ 4gb ดำด้าน แดชบอร์ดเวอร์ชั่น 2.0.14719.0(ปัจจุบันหลังอัพเดต) โซน(ไม่รู้ใช่อันนี้ป่าวอะคับแต่น่าจะใช่) EN/ZH HK/SINGAPORE อะคับ ผมเล่นเกม skyrim,fable III ,halo anniversary ,koa reckoning ไม่ได้อะคับ (ในช่วงแรก) และ ผมเคยลองออนไลน์ดูอะคับมันมีให้อัพเดตผมก็ดันไปกดอัพเดตเลยทำให้เล่นบางเกมที่เคยเล่นได้กลายเป็นเล่นไม่ได้ เช่น MW3อันนี้ลองแก้ TU แล้วเล่นได้ , saints row the third (อันนี้ตอนแรกเล่นได้แต่พออัพเดตไปแล้วมันขึ้นดินนอสซัพพอทอะคับ ผมอยากจะทราบว่ามันมีปัญหาที่แผ่นหรือที่อัพเดตหรือที่แดชบอร์อดอะคับ ใครรู้ก็ช้วยหน่อยนะคับ ผมเพิ่งซื้อมาได้ 3 เดือนกว่าๆเองอะคับ และก็อยากจะถามว่า แอดมิน joker นี่เปิดร้านเกมอะไรพวกนี้ใช่มั้ยอะคับถ้ามันมีปัญหาจะต้องแก้หรือต้องทำอะไรผมอยากไปทำกับร้านแอดมินอะคับ ขอบความกรุณาผู้รู้ช้วยตอบหน่อยนะคับตอนนี้ตันมาก :sweat

peamchery
23rd March 2012, 20:12
ผิดหมวดมั้งนะครับ

ผมเองก็เพิ่งอาศัยได้ไม่นาน :sweat

ปล. สมาชิกใหม่หันตูดมา

LUCKY13
23rd March 2012, 20:17
มันต้องไปโพสหมวดไหนหรอคับ พอดีผมเพิ่งเล่นวันแรก T T

ezbird
23rd March 2012, 21:09
Console Game - Talk ครับ