PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เกม ของ shuji นะครับ SAM 3 ผมเเตกไฟล์มาเเล้วอ่ะนะ พอจะ mount image ที่ไฟล์ iso มันก็ไม่มีไรเกิดขึ้นขึ้นว่า Mount image แล้วก็หายไปเลย

armzaa2550
24th March 2012, 13:08
ผมเเตกไฟล์มาเเล้วอ่ะนะ พอจะ mount image ที่ไฟล์ iso มันก็ไม่มีไรเกิดขึ้นขึ้นว่า Mount image แล้วก็หายไปเลยช่วยหน่อยนะครับโหลดมาเเล้วมันลงไม่ได้ เสียเวลาโหลดครับ

benz0055za
24th March 2012, 17:53
ก็ไปดูใน Computer ดิครับว่ามัน mount image ให้ยัง ดูดีๆว่า mount image ไว้ใน ผมว่าหน้าจะเป็นที่เครื่องท่านมากกว่า