PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ฝันถึงเรื่องแปลก ๆอีกแล้วครับ!!

eswc2011
25th March 2012, 10:06
ให้ตายสิ ผมฝันแปลก ๆอีกแล้วฝันถึงพ่อแฟนผมอ่ะ
คือผมฝันว่าไปขับรถไปเที่ยวขอนแก่นคนเดียวไงแล้วดันไปเจอแฟนอยู่แถว ๆเซ็นทรัล ผมเลยอาสาไปส่ง(นี่ตูขับรถมาเพื่อมารับแฟนโดยบังเอิญหรอวะ) แล้วพอไปถึงผมเห็นรถคุ้นๆเหมือนรถพ่อแฟนผมอ่ะ ผมก็ไม่เอะใจอะไร เพราะไม่เห็นทะเบียน ผมก็ขับไปต่อ แล้วผมว่าจะเอาของอยู่บ้าน พอถึงทางเข้าบ้้านผมเลยแวบเข้าบ้าน พอเอาของออกมาก็ขับไปส่งแฟนต่อ พอถึงบ้านแฟน LOL พ่อเธอรอหน้าบ้านเลย ผมก็จอดแล้วก็ สวัสดี ตามมารยาท ไปน่ะครับ แบบพ่อเธอมองหน้าผมก็เริ่มถอย พ่อเธอเดินมาจ้องหน้าผม ผมก็จ้องคืน พ่อเธอถาม ไปไหนกันมา ผมก็ไม่ได้ไปไหนนะครับ ผมไปเจอนีมอยู่ เซ็นทรัล เลยมาส่งเฉยๆครับ พ่อเธอก็มองหน้าผมแบบจะฆ่าผมอ่ะ = ="""" ผมเลยรีบขับรถออกมาก่อนพ่อแฟนผมจะหันกลับมาอ่ะนะ ผมก็ตื่นขึ้นมาเพราะ ผ้าห่มหลุด(นอนดิ้น)

แฟนผมเป็นลูกสาวคนสุดท้อง ลูกสาวเดียวด้วย = ="

ninwatza
25th March 2012, 10:28
....ก็ความฝันครับ

wanjaiteeruk
25th March 2012, 11:24
โดนเชือดแน่ แฮ่ๆ

ปล.ฝันมีอยู่2ประเภท 1.ประเภทที่ฝันร้ายกลายเป็นดี 2.ฝันเป็นจริง

ประเภท2เคยเกิดขึ้นกับผมครับ ฝันว่าโดนหวดหน้า ผ่านไปเกือบเดือน

โดนหวดหน้า(จริงๆ)ด้วยไม้กอล์ฟครับ(อุบัติเหตุึ) ฟันแตกเลย ดีนะแตกไม่เยอะ

jengdexinw
25th March 2012, 17:39
ก็คือฝันอยู่ดีละครับ อย่างผมยัเคยฝันที่สมจริงๆแบบคุณอยู่เยอะฮะ อย่างเช่น ตาของผมถูกฆ่าไปต่อหน้าต่อตา- -*สมจริงมากจนผมหยิบลูกซองในความฝันซัดไอโจรโรคจิตนั้นไปเต็มๆ555+

tonza
25th March 2012, 18:10
ผมก็ฝันเปียกเหมือนกันครับ ฝันเห็น โซระกับ มิยาบิ เข้ามาหาผม แล้วก็ จำไม่ได้ ตื่นมา ก็.....

T : O : P 22
25th March 2012, 18:17
ผมก็ ฝัน ว่า ฆ่าคน ฆ่าคน เเละก็ ฆ่าคน หลายคน มันหยุดไม่ได้ ซาดิตเป็นบ้าเลย ผมน่ะ ไม่รู้เป็นอะไรในความฝัน 555