PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยด้วยคั๊บผมปัญหาการเล่น Battle realms แบบ แลน !!!

deliriousman
25th March 2012, 19:57
คือว่าผมมี 2 ปัญหานะคั๊บในการเล่นเกม battle realms + ภาคเสริม คือ 1 เวลาผมเล่นแลนแบบ hamachi,comodo,cybergames ลองมาหมดละคั๊บคืออาการของเกมตอนเล่นแลนคือ ชาวนาของเพื่อเราจะอยู่เฉยๆไม่ไปไหนตอนออกมาแต่ที่จริงเพื่อนสร้างฐานไปมากแล้วแล้วเพื่อนก็เห็นเราเหมือนที่เราเห็นคือเหมือนแบบว่าชาวนาเกิดมายืนเฉยๆเต็มไปหมด ใครรู้ช่วยบอกทีนะคั๊บ

ปัญหาที่ 2 คือ ผมลงทุนไปซื้อสายแลนมาเล่นกะโน๊ตบุ๊กอีกเครื่องเลย(ให้น้องเล่น) ปัญหาคือ ผมสร้างห้องแล้วแต่น้องก็ไม่เห็นห้อง (ผมตั้งค่า workgroup ให้เหมือนกันแล้วก้เป็นเหมือนเดิม)

มครรู้ช่วยบอกทีคั๊บขอบคุณคั๊บ