PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ซื้อBF3 Limited @ zest โอนไปแล้วทำไงต่อครับ

kenjiton
25th March 2012, 23:31
อยากทราบว่า ผมโอนตังไปแล้วเมื่อบ่ายวันเสาร์ที่ 24 แล้วผมต้องทำไงต่อครับ กรอกในเวปแล้วนะครับ ช่วยทีนะครับ ไม่เห็นเขาตอบมาเลย

KillonGag
26th March 2012, 01:13
รอเมลจากเขาครับคุณจะได้เมลว่า ตอนนี้คุณได้โอนเงินเข้าบัญชีเราแล้วขอลาก่อน ขอบคุณสำหรับเงินที่โอนมาให้ครับ !
ล้อเล่นๆ

kenjiton
26th March 2012, 07:04
ขอบคุณครับผม

96hp
26th March 2012, 09:32
ถ้าเราใส่ที่อยู่และEmail ถูกต้องไม่ต้องห่วงครับของถึงแน่นอน ต้องดูด้วยว่าสั่งของตั้งแต่วัน เสาร์ที่ 24 เวลลากี่โมง เพราะทางZEST จะส่งของตอน 10.30 ทุกวันรึเปล่าไม่แน่ใจต้องดุว่าเราสั่งของเค้าก็โมงสมมุติเราสั่งของตอนเที่ยง เค้าก็จะรับข้อมูลแล้วเอาของไปส่งที่ไปรษณีย์วันถัดไปของอาจดีย์เลย์สัก 3-4 วัน จากประสบการ์ตรง เราสามารถติดตามของได้ว่าของอยู่ที่ใหนตอนนี้ตามemailที่zestส่งมา เราจะรู้ทั้งหมดเลยว่าของถึงใหนแล้ว ผมเป็นคนโคราชผมเคยเชคอยู่ วันแรกของอยู่ไปรษณีย์ใหญ่ที่กรุ่งเทพสาขาอะไรไม่รู้จำไม่ได้ วันที่ 2 อยู่ที่สำนักงานไปรษณีย์ที่โคราช วันที่ 3 อยู่ที่ไปรษณีย์สีคิ้ว วันที่ 4 ของมาส่งที่ไปรษรีย์คลองไผ่เวลา 08.40 ของก้มาถึงมือผม บ่ายโมงครึ่งเบ้ดเส็ดประมาณ 4 วัน ยิ่งเรากรอกข้อมุลละเอียดเท่าไรของยิ่งมาถึงเร็วเพราะมันจะได้ไม่ต้องไปหลายที จากประสบการณ์ตรงที่สั่งของทางเว็บบ่อย อิอิคริคริ

rockpoko
26th March 2012, 09:39
เข้าไปที่ My Orders แล้วเลือกหัวข้อแจ้งโอนเงินครับแล้วรอสัก5-10นาที
เข้าไปที่รายการสั่งซื้อดูตรงสถานะว่ามีข้อความได้รับการชำระแล้วรอจัดส่ง