PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เครียดกับไฟล์ที่หายไป(เยอะมาก) ใน Mediafire

thotsawat555
26th March 2012, 19:48
ระบายนิดนึงนะ...

คือไฟล์ที่ผมเคยเจอ และต้องการที่อัพไว้ใน Mediafire เนี่ย (พวกไฟล์ Live Performanceทั้งหลายเนี่ย)

พอหามันหายไป ทั้งๆที่เคยค้นหาแล้วเจอ และเว็บไซต์ที่โหลด Live Performance ที่เคยอัพเป็น Mediafire ซึ่งมีเป็นร้อยๆไฟล์ ได้หายไป จนเจ้าอขงเว็บเปลี่ยนใจไปใช้เว็บที่ต้องมีPremium ซึ่งทำให้ผมรู้สึกเครียดนิดๆ เพราะหาของที่ต้องการไม่ได้ ทั้งๆที่มันเคยมี

และปัญหานึงก็คือ หาไฟล์แล้ว เจอแล้ว แต่อยู่ดีๆก็หายไปแค่ Part เดียวเท่านั้น ก็ทำให้ผมอารมณ์เสียเหมือนกัน

**ผมว่าเพราะไอ้ SOPA และPIPA แน่เลย เฮ้อ

ninwatza
26th March 2012, 19:51
นั่นแหละครับ ตั้งแต่มีไอเบล่อ SOPA นี้ เซ็งล่ะเว้ยยย