PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามคนเล่น fallout3 กับ new vegasหน่อยครับ

jacknakub
27th March 2012, 13:53
คือผมเพิ่งได้เล่น fallout3 ชอบมากนั่งเล่นทั้งวันทั้งคืนเลย พอจบก็หานิว เวกัสมาต่อทันที สร้างตัวกดคุยอะไรเสร็จ ก็ออกมาข้างนอก คือผมสงสัยว่า เวลายิงปืนไรเฟิลกับลูกซอง(ไม่รู้ว่าปืนอื่นเป็นมั้ยนะ) ทำไมมันเหมือนกับติดสปีดเลยครับ มีความรู้สึกว่า ตอนมันรีโหลดกระสุนมันเร็วยังไงไม่รู้ กับท่าวิ่งตอนเปลี่ยนมุมกล้องทำไมมันตลกจริงๆ ไม่เหมือนfallout3เลย สงสัยว่าเป็นแบบนี้กันทุกคนป่าวครับ