PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : พี่ครับขอถามเรื่อง gta iv ใน psp อ่ะครับ

But_IT
27th July 2011, 18:18
พีี่ครับใครพอรู้บ้างว่า GTA IV ใน PSP มาวันไหน หรือ มาแล้วใครมีลิงค์ช่วยหน่อย

lnwbs
27th July 2011, 21:24
ผมเห็นใน YOUTUBE เหมือนกันนะ แต่รอผู้รู้ดีสุดครับ

pyrata
27th July 2011, 21:30
มันไม่มีหรอกครับ ฝรั่เขาจัดประกวด fake กัน โดยคนที่fakeได้เนียนที่สุดจะได้รางวัลอ่ะครับ ส่วนของจริงไม่มีหรอกครับ

Aultaisen
28th July 2011, 08:44
มันไม่มีหรอกครับ ฝรั่เขาจัดประกวด fake กัน โดยคนที่fakeได้เนียนที่สุดจะได้รางวัลอ่ะครับ ส่วนของจริงไม่มีหรอกครับ
ถูกต้องครับ ถ้าผู้ผลิตไม่ประกาศ หรือ vdo ที่ไม่ได้ปล่อยมาจากผู้ผลิตเกมนั้นๆ โดยส่วนใหญ่แล้วมักจะไม่จริงครับ
เพราะทำเอามาหลอกเราเล่นๆให้หลงเชื่อ และทำให้เราสับสนได้ครับ