PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : หนังสั้นประกอบเพลง "แค่อยากรักให้เธอรู้" <3

clashlucifer
28th March 2012, 20:05
เพลง อยากให้รู้ว่ารักเธอ เรื่อง แค่อยากรักให้เธอรู้
ฝากติชมด้วยนะครับ  พวกเราตั้งใจทำกันมากๆเลย ขอบคุณมากครับ ^^

ความรักที่มีต่อเพื่อน แต่ไม่กล้าเปิดเผยไป...

http://www.youtube.com/watch?v=vb1hC-kTETM

www.facebook.com/nonnoiproduction

VirusCoMz
28th March 2012, 21:54
ผมชอบฉากที่ไปทะเลมากๆ เลย เท่ดี

แต่ผมว่าเนื้อเรื่องมันยังไงๆ อยู่นะครับ

คือ พระเอกชอบนางเอก แต่ติดที่ว่าเป็นเพื่อนกกันเลยไม่กล้าบอก
และนางเอกมีแฟนอยู่แล้ว แต่ทำไมแฟนของนางเอกถึงใจกว้างจัง
ถ้าเอาตามหลักความเป็นจริงนะ ไม่มีใครอยากให้แฟนตัวเองไปรักกับคนอื่นหรอก

ผมชอบนักแสดงพระเอกกับนางเอกมากๆเลย อินไปเลยหละ

MissA
28th March 2012, 22:12
ว่างๆทำมาอีกนะ อิอิ น้องสาวชอบดูคนทำหนังสั้นกันเองอะ >< เยี่ยมมากเลยครับ

28th March 2012, 22:52
พี่ต้นแฟนนางเอกเพิ่งมาจีบเอาทีหลังน่ะครับ ไม่ได้เป็นแฟนกันอยู่แล้ว แต่เวลาเล่าไม่พอกับเพลง เลยไม่ได้ใส่รายละเอียดตรงจุดนี้
งานต่อไปจะปรับปรุงครับ :)

onizuka_a
29th March 2012, 00:14
ชอบครับ.....ผมว่าใช้ได้เลย..... นางเอก MV น่ารักมาก..55+

31st March 2012, 00:55
พระเอกก็น่ารัก ตัวประกอบก็จัดเต็ม 55