PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : สอบถ้ามหน่อยครับ จะไปเดอะมอล บางกะปิ

Guszo
29th March 2012, 10:09
คือบ้านผมอยู่โซนรังสิตอะครับ อยากทราบจะขับรถไปทางไหนดีครับ จะขับไปทางรามอินทรา หรือ ลาดพร้าวดีครับ ผมไปไม่ถูกดูใน แผนที่ ก็ยังงงๆทางอยุ่บาง มันตั้งอยู่ตรงถนน แฮปปี้แลนด์ปะครับ??

edit: ช่วยทีนะครับ ต้องไปหาลูกค้า บ่ายโมงนี้ ยังไม่รุ้เลยจะขับไปทางไหน - -

Nightaudit
29th March 2012, 10:48
ขับมาทางรามอินทราเเล้วตัเข้าถนนเรียบทางด่วน เอกมัย-รามอินทรา แล้วเลี้ยวซ้ายเข้าถนนนวลจันทร์ตรงไปเรื่อยๆจนถึงแยกนวลจันทร์ ให้เลี้ยวขวาวิ่งเข้าถนนสุขาภิบาลหนึ่ง ตรงไปเรื่อยๆจนถึงสี่แยกบางกะปิ ให้เลี้ยวขวาแล้วตรงไปอีกนิดจะเห็นสี่แยกตลาดบางกะปิ ให้ตรงไปอีกนิดก้จะถึง เดอะมอลล์ บางกะปิ

Guszo
29th March 2012, 15:23
ขับมาทางรามอินทราเเล้วตัเข้าถนนเรียบทางด่วน เอกมัย-รามอินทรา แล้วเลี้ยวซ้ายเข้าถนนนวลจันทร์ตรงไปเรื่อยๆจนถึงแยกนวลจันทร์ ให้เลี้ยวขวาวิ่งเข้าถนนสุขาภิบาลหนึ่ง ตรงไปเรื่อยๆจนถึงสี่แยกบางกะปิ ให้เลี้ยวขวาแล้วตรงไปอีกนิดจะเห็นสี่แยกตลาดบางกะปิ ให้ตรงไปอีกนิดก้จะถึง เดอะมอลล์ บางกะปิ

ไปมาแล้วครับ ขอบคุณมากครับ ผมไปทาง นวมินทร์อะครับ มาจากรามอินทรา-บางเขต เลี้ยวขวาเข้านวมินทร์ ตรงยาวๆเลยครับ ถึงแยกบางกะปิเลี้ยวขวาตรงอีกนิดถึงแล้ว ^^

ปล.ลาดพร้าวรถติดโครตๆเลย บ่ายๆเองนะ ยังไงก็ขอบคุณนะครับ :heart

deklnw2012
29th March 2012, 15:27
ไปมาแล้วครับ ขอบคุณมากครับ ผมไปทาง นวมินทร์อะครับ มาจากรามอินทรา-บางเขต เลี้ยวขวาเข้านวมินทร์ ตรงยาวๆเลยครับ ถึงแยกบางกะปิเลี้ยวขวาตรงอีกนิดถึงแล้ว ^^

ปล.ลาดพร้าวรถติดโครตๆเลย บ่ายๆเองนะ ยังไงก็ขอบคุณนะครับ :heart
มาบ้านผมสิเดี๋ยวพาไปส่ง 55555 ผ่านทุกวัน ทางลาดพร้าว เช้า เย็นๆ รถติด