เข้าสู่ระบบ

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ใครมีโปรแกรมป้องกันไวรัส Flash Drive แบบ 100% มั่งครับ

MI~MI
29th March 2012, 18:12
คือเมื่อประมาณ 1 ปีที่แล้ว Flash Drive ตัวเก่าขอผมได้ติดไวรัสมา ทีนี้ผมใช้ร่่มแดงสแกน ปรากฎว่าโปรแกรมมันแจ้งว่ามีไวรัส 300กว่าตัว
ผมตะลืงไปเลย ผมเลยกดลบไวรัสทิ้ง แล้วทีนี้คอมก็ดับ เปิดมาวินโดว์เป็นไรไม่รู้ เลยจำใจต้องลงวินโดว์ใหม่ ผมเลยขยาดกับไอ้เจ้า Flash Drive
ตัวเก่ามากเลยครับ ไม่กล้าเสียบอีกเลย ได้ประมาณปีกว่าๆและ วันนี้เกิดนึกเสียดายขึ้นมา เลยอยากถามชาว JKG ทุกคนว่า
พอมีโปรแกรมป้องกันดีๆสักตัวใหมครับ ผมว่าจะเสียบแล้วทีนี้ผมจะฟอแมทออกอะครับ หรับใครมีโปรแกรมลบไวรัสพวกนี้ก็ขอหน่อยนะครับ
ขอบคุณครับ

Crowszerro 3
29th March 2012, 20:18
ของผมใช้auto killer น่ะ