PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : โหดล media file ไม่ได้อ่ะครับ เข้าลิ้งค์ไปแล้วไม่มีอ่ะไรให้โหลด อ่ะครับ

Sanamluang
1st April 2012, 00:00
ช่วยทีนะครับ มันมีวิธีแก้มั๊ยยย

vanpersie10
1st April 2012, 00:01
รู้สึกว่าทางมีเดียไฟล์เค้าจะบล๊อคมั้งนะคับ ผมก็เจอมาบ่อย

Sanamluang
1st April 2012, 00:04
รู้สึกว่าทางมีเดียไฟล์เค้าจะบล๊อคมั้งนะคับ ผมก็เจอมาบ่อย

ขอบคุณครับ

Crowszerro 3
1st April 2012, 19:00
ขอบคุณครับ

ไม่ใช่ครับไห้ก๊อปลิ้งตรงskip ไปวางบนแท็บบาร์ adf มันบล้อกมันบล้อกmedaifireไว้ไห้ก๊อปลิ้งไปวางแทนครับไม่รุ้จิงอย่าตอบเลย

USED_JKG
1st April 2012, 21:06
ของผมก็โดนบล๊อคนะ

File Blocked for Violation.

The file you requested has been blocked for a violation of our Terms of Service.

If you believe you have reached this page in error, please contact support.
Click here to view our help resources

chikuva
1st April 2012, 22:03
ถ้าเป็นลิ้งจากเว็ป adfly ไรนี่แหละ ตอนที่มันให้คลิก skip ad ไม่ต้องคลิกแล้วลากเอาเหมือนที่ Crowszerro 3 บอกครับ แต่ถ้าไม่ได้คล่อมลิ้งใว้ไฟล์นั้นๆอาจถูกบลีอคก็ได้ครับ