PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : สำหรับหลายๆคนที่มาขอเกมส์ เชิญทางนี้....

YAKUZA
1st April 2012, 00:43
ผมเห็นหลายคนมาขอเกมส์กันเยอะมากมาย ก็คงได้มั้งไม่ได้มั้ง ส่วนคนที่ไม่ได้ก็ต้องหมดกำลังใจไป

แต่ไม่ต้องห่วงครับสำหรับใครที่อยากได้เกมส์จริงๆ ให้เข้าไปที่หมวด My canter ครับ มีสมาชิกหลายท่านอัพเกมส์ไว้เยอะมาก

มันเป็นงานอดิเรกของพวกเขาครับ มีหลายคนมากลองเลือกเอาเอง ส่วนใครอยากได้เกมส์ไหนก็ PM ขอเขาได้เลย

ในหมวดนี้ไม่ค่อยมีใครมาตอบให้หลอกครับ

ป.ล. หรือไม่ก็ขอผมก็ได้นะ ผมหาให้ได้ แต่ถ้าเกมส์เก่าๆจะหายากนะครับ

YAKUZA
2nd April 2012, 01:15
ดันไปสำหรับคนที่ไม่ได้อ่าน

gavggame
2nd April 2012, 01:20
เป็นกำลังใจ ให้เกมเม่อ และ อัพโหลดเด่อ คร๊าบ บ บ