PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : postal 2 ED Weapons ครับ เกิดปัญหาเรื่องของครับ

big14531
1st April 2012, 19:44
คือผมโหลดmod ED Weapons กับ a week in paradise มาครับผมเข้าเกมส์ (เข้าของa week in paradise) อยากจะได้อาวุธของED Weapons นะครับ มันได้แต่ a week in paradise นะครับ ทำไงดีครับ ของผมทำสูตรแบบ cheat ที่อยู่บนหน้า Esc แล้วเอาอันแรก มันได้แต่ของ a week in paradise นะครับ ช่วยทีครับ

natthadith7300
1st April 2012, 23:13
ผมก็เคยเป็นครับเอาอาวุธของ ed weapons ออกมาไม่ได้เลย เป็นนานมากจนผมเลิกเล่นไปเลย

big14531
2nd April 2012, 16:12
เห็นในคลิบเอาพกคู่มากราดกันมันส์เลย พอผมมาทำไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลย :sweat:sweat:sweat:sweat:sweat:sweat

ใครรู้วิธีก็บอกกันหน่อยครับ อย่างเก็บไว้คนเดียวเลยครับ ผมทำทั้งคืนยังไม่ได้เลยช่วยผมหน่อยครับ ตอนนี้อยากเล่นมากๆ