PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อยากรู้ว่า harvest moon hajimari no daichi หาซื้อที่ไหน

aounkub
1st April 2012, 21:00
อยากรู้ว่า harvest moon hajimari no daichi หาซื้อที่ไหน คือลองดูแล้ว ทำไมมันไม่มีเลยอ่ะครับ ออกมานาน แล้ว

BomberHM
2nd April 2012, 05:14
:answer ถ้าเล่นของแืท้ผมแนะนำให้ไปร้านขายที่เขาขายของแท้ที่ไว้ใจได้ แล้วสั่งซื้อเลยดีกว่านะครับ

สั่งพรีออเดอร์ไปเลย จะมัดจำเล็กน้อยก็แล้วแต่จะตกลงกัน
ของมาก็ไปรับแล้วจ่ายที่เหลือทั้งหมด

บางทีเค้าอาจจะไม่เอาเข้ามาเพราะเกมใหม่เกิน+คิดว่าคงขายไมไ่ด้ รึเปล่านะ