PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามต้องรู้บทสรุป Harvest Moon เชิญเข้ามา

ValentinoTVCN
2nd April 2012, 21:05
ที่นี้เรายินดีบอกทุกอย่างเกี่ยวกับ Harvest Moon เช่น บทสรุป แนะนำเรื่องราว ๆ รวมไปถึง สูตรโกงกันเลยทีเดียว
เราสามารถบอกคุณได้แค่ภาค
Harvest Moon Save The Homeland
Harvest Moon Back To Nature (การจีบสาวในหนังสือเล่มนี้ไม่มีบอก แต่พอรู้แค่ คาเรน)
Harvest Moon For Girl
Harvest Moon Friends Of Mineral Town
ข้อมูลบ้างข้อมูลอาจให้ไม่ครบ 100% เพราะหนังสือที่มีมันก็เก่าแล้วแต่ยังพอบอกได้
อยากรู้อะไรเกี่ยวกับ Harvest Moon ก็ติดต่อได้ที่นี้น่ะค่ะ :)

ValentinoTVCN
2nd April 2012, 21:15
Harvest Moon Back To Nature ภาคผู้ชายมันมีวันสุดไหมครับ แล้วมันสุดยังไงอ่ะ ส่วนมากผมเล่นถึงแค่เลี้ยงลูกอ่ะ ลูกเรามันจะโตไหม?
ถ้าจำไม่ผิดน่ะค่ะ มันไม่มีที่สิ้นสุด เพราะเราก็เล่นแค่ลูกมันเดินแล้วไม่เล่นอีกเลย
แต่มันน่าจะมีไกลไปกว่านั้นน่ะค่ะ ถ้าลูกมันโตได้มันจะเขียนในหนังสือแล้วมันก็เป็นแค่นั้นหละค่ะ :)
แต่ถ้าในเกมบอยก็คงเล่นได้ถึง 50 ปีน่ะ