PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : รับสมัคร Player HON (Garena) คุณสมบัติด้านในครับผม

INDY.Xp|AbSo2T
3rd April 2012, 21:43
Independent.Hc | Group Of War !!

::::: รับสมัคร Player HON (Garena) :::::

คุณสมบัติ มีพื้นฐานพอสมควร จนไปถึงทั้งหมด เข้าใจหน้าที่ของตำแหน่งตัวเอง ใช้ฮีโร่ได้เต็มความสามารรถ

อ่านเกมออก รู้รูปแบบการเล่น Teamwork พอสมควร รองรับความกดดันของเกมได้สูง(สมาธิ)

ไม่ถึงกับจิงจังมากเล่นสนุกสนานครับถือว่าหาเพื่อนเล่นพอมีฝีมือ แยกแยะออกระหว่างในเกม นอกเกม ถ้าสนใจกดตามลายเซ็นไปเลยครับผม

--- ขอเฉพาะคนเล่น MMR นะครับไม่เอา PSR ---

!!!!!! แบบฟรอมการสมัคร !!!!!!

ชื่อในเกม >>>
ชื่อเล่น >>>
อายุ >>>
ช่วงเวลาที่เล่น >>>
ลักษนะนิสัย >>>
E-mail >>>
สายการเล่น >>>
HERO โปรด >>>

--- ยินดีต้อนรับชาว JKG ทุกคนครับ ---

peak5306
3rd April 2012, 22:52
ชื่อในเกม >>> SyrupZ
ชื่อเล่น >>> พีค
อายุ >>> 17
ช่วงเวลาที่เล่น >>> 11.00-03.00 (จะออนไหว้ตลอดถ้าจะเล่นก็ทักเอาครับ)
ลักษนะนิสัย >>> เฮฮาเล็กน้อยยึดหลักเหตุผลความถูกต้อง สภาพแวดล้อมเป็นหลัก !
E-mail >>> peachlovem5@hotmail.com
สายการเล่น >>> ได้หมดทุกสายและทุกฮีโร่
HERO โปรด >>> ไม่มี เพราะจะเล่นตามสภาพเกม

zoomza000
3rd April 2012, 23:15
ชื่อในเกม= AC130_l3l3ZA
ชื่อเล่น= Nick
อายุ=15
ช่วงที่เล่น=ก็ทั้งวันอ่ะครับ<แต่เดียวนี้ไม่ได้เล่นเพราะมันแลคอะไรไม่รุทั้งๆที่ สเปคผ่าน RAM4 GB VGA 1 GB CPU 2.40 GHz>
ลักษณะการเล่น= พูดมากๆเพราะเกมจะได้สนุกมากกว่า การ ที่เอานั่งจริงจังเกินไป เอา ขำๆ ไปบางก็ได้ ^^!<กำลังซื้อไมค์>
Email= AC130-l3lack_@hotmail.com
สายการเล่น= ชอบเล่นสาย AGI และชอบเล่นตัวง่ายๆ
HEROโปรด= DEADWOOD/THE madman/Dampeer/Flint Beastwood

นอกเรื่องน่ะครับ มีวิธีแก้ให้หายแลคป่ะครับ

สเปค ในนั่นอาจจะไม่ชัดเจนก็ในนี้มีรูป

http://upic.me/i/j5/9n3zz.png (http://upic.me/show/34376299)

4th April 2012, 01:58
ลองเช็คเน็ตดูครับอาการ HON แลคส่วนมากเป็นที่เน็ต ถ้าเป็นที่เซิฟจะค้างแล้วมารวดเดียวครับ ผมเคยลืมปิดโหลด BIT แล้วมาเล่น Lag เลยครับ

ของเช็คดูนะครับ speed net อาจจะตก ในช่วงนั้น

ถ้าไม่หายจริงๆลองลบเกมลงใหม่คับ

Elizabeth
4th April 2012, 02:06
ชื่อในเกม >>> [TeSS]XerinerZ
ชื่อเล่น >>> เดียร์
อายุ >>> 13
ช่วงเวลาที่เล่น >>> ตื่น-นอน (ตื่นประมาณ 13.00 นอนประมาณ ตี 2 หรือ ตี4) (ช่วงปิดเทอม -.- บางครั้งก็มาเล่นอย่างอื่นแก้เซง)
ลักษนะนิสัย >>> เฮฮา พูดกวนตีน = = แต่ตอนแพ้จะเข้าสู่ดราม่า หรือเงียบไป
E-mail >>> ไม่เล่น เล่น Skype ละ zone_teen
สายการเล่น >>> เล่นเก่งโดยเฉพาะ Agi และ Str บางตัว
HERO โปรด >>> Scout และตัวใหม่ที่กำลังจะมาวันนี้

earthworld
4th April 2012, 02:18
ชื่อในเกม >>> EarthWorldkp
ชื่อเล่น >>> เอิร์ธ
อายุ >>> 17
ช่วงเวลาที่เล่น >>> ทุก ศุกร์ เสาร์ อาทิตย์ (หลังจากเปิดเทอมนะเพราะตอนนี้อยู่บ้านที่ กทม คอมกาก)
ลักษนะนิสัย >>> เฮฮาสนุกสนาน
E-mail >>> earth_kp@hotmail.com
สายการเล่น >>> Agi กับ Str
HERO โปรด >>> Predator/Maliken

Dark Energy
4th April 2012, 02:24
ชื่อในเกม=JokeSoHot
ชื่อเล่น=โจ๊ก
อายุ=15
ช่วงที่เล่น=บ่ายๆและค่ำถึงดึก
ลักษณะนิสัย=ดีอยู่พอประมาณ มารยาทงาม(ล่ะมั้ง):o :o :o
E-Mail=ไม่เล่นจ้า แต่มีเฟซบุ๊คนะ
สายการเล่น=carry ได้ในบางโอกาส และเป็นตัวสตันแล้วก็ตัวฆ่าของทีม(เล่นแทงค์ได้นะครับ)
Hero โปรด = Amun-Ra,Plauge Rider,Emerald Warden,Mage Bane,Magmus,Nomad ที่เล่นบ่อยๆก็มีแค่นี้แหละครับผม ^^

mooteh
4th April 2012, 02:47
ชื่อในเกม = mooteh`
ชื่อเล่น ปาน (ส่วนมากเรียก หมูเต๊ะ)
อายุ 18
ช่วงเวลาที่เล่น 0.00+
ลักษนะนิสัย (บ้าๆบอๆ เฮฮาไม่เต็มซักวัน เวลาเเข่งก็จะจิงจังกับเกมมากๆ ตั้งใจเล่น)
E-mail >>> panza_m_@hotmail.com
สายการเล่น >>> ถ้า sup ก็จะเน้น หวาด(ส่วนมากจะเล่นจังหวะ2มากกว่าจังหวะเเรก เเต่ท้าได้โอกาศก็จะทำเลย) gank ก็ได้ ซ้อนก็ดี ดันทาวก็โอ ฟามก็ได้(ถ้าฟามอยากได้ sup ดี ๆ) tab creep solo side จะนิ่ง ๆ ไม่ไหว จิง ๆ จะบอก
HERO โปรด >>> Predator Magmus Hammerstorm Behemoth
Glacius Myrmidon Monarch Witch Slayer
Silhouette Master of Arms Valkyrie The Dark Lady

4th April 2012, 03:02
เดี๋ยวจะไว้คัดกันอีกทีนะครับ ประมาน 5 สำรอง 3 นะครับ ขอบคุณทุกคนที่ให้ความสนใจคับ รับสมัครต่อเรื่อยๆคับผม

boomth
4th April 2012, 03:19
ชื่อในเกม >>> Poseidonst
ชื่อเล่น >>> ไม่ขอบอก = =
อายุ >>> 19
ช่วงเวลาที่เล่น >>>ตื่นมาก็เล่น นอนก็เลิกเล่น แต่เล่นวันละไม่กี่ตา + +
ลักษนะนิสัย >>>มีไมค์ แต่ไม่พูด
E-mail >>>ta_boom_x@hotmail.com
สายการเล่น >>>พอเล่นได้หลายตัว แต่ไม่แล่น carry&tank เท่าไหร่
HERO โปรด >>> Geomancer

p1senergyz
4th April 2012, 03:21
ชื่อในเกม >>> HyPel2Spirit
ชื่อเล่น >>> ปาร์ค
อายุ >>> 14
ช่วงเวลาที่เล่น >>> 15.30-06.30
ลักษนะนิสัย >>> เฮฮ่าบางเวลาดราม่าบางช่วง
E-mail >>> paaumra@hotmail.com
สายการเล่น >>> Agi - Str
HERO โปรด >>> Monkeyking Magebane Moraxus Amura Swifblade Nomad Gladitor Flux Predator Mailken Magmus ShadowBlade
Soulsteler Scout GunBlade Pestilnce Silhouette Zephyr Valkyrie Emerald Warden Draconis Rampage Chronos มีอีเยอะแต่คิดมะออก
MMR >>> 1689 มั้ง !

kentazenobu
4th April 2012, 03:26
มีแต่เด็กๆเลยเน้อ ไม่ไหวๆ:beee

DEATHSAD
4th April 2012, 03:27
ชื่อในเกม >>> assassinds
ชื่อเล่น >>> เล่นกันแล้วค่อยแนะนำ
อายุ >>> 18
ช่วงเวลาที่เล่น >>> แล้วแต่อารม ส่วนใหญาทั้งวัน ไม่แพ้ไม่เลิก
ลักษนะนิสัย >>> เข้าใจคน
E-mail >>> deathsad@live.com
สายการเล่น >>> support(ward) - tank(stun)
HERO โปรด >>> rhapsody - jeraziah

MMR 1640

เล่น carry ได้บ้างโอกาศ ส่วนใหญ่เล่นกับทีมจะเป็นคนซับ
แล้วก้ward หาทีมเล่นคับ ลองไปเทสซัก game 2 game ได้ครับ

4th April 2012, 03:49
มีแต่เด็กๆเลยเน้อ ไม่ไหวๆ:beee

เคยรู้จักทีมของ PB ป่ะคับ MITH.GC อายุต่ำสุดแค่มัธยมต้น แต่ไปคว้าแชมปไกลถึงต่างประเทศ หาเงินใช้เองแต่ละรางวัลเป็นแสนๆ ไม่ต้องเดือดร้อนพ่อแม่ครับ :pleasantry

การที่แต่ละคนเป็นเด็ก แต่ความสามารถบางทีอาจมากกว่าผู้ใหญ่บางคนอีกนะผมว่า เด็กไทยสมัยนี้เก่งคับถ้าทำอะไรอย่างสร้างสรรค

4th April 2012, 03:56
ชื่อในเกม >>> HyPel2Spirit
ชื่อเล่น >>> ปาร์ค
อายุ >>> 14
ช่วงเวลาที่เล่น >>> 15.30-06.30
ลักษนะนิสัย >>> เฮฮ่าบางเวลาดราม่าบางช่วง
E-mail >>> paaumra@hotmail.com
สายการเล่น >>> Agi - Str
HERO โปรด >>> Monkeyking Magebane Moraxus Amura Swifblade Nomad Gladitor Flux Predator Mailken Magmus ShadowBlade
Soulsteler Scout GunBlade Pestilnce Silhouette Zephyr Valkyrie Emerald Warden Draconis Rampage Chronos มีอีเยอะแต่คิดมะออก
MMR >>> 1689 มั้ง !

ยกมาทั้ง Hero Dex เลยป่ะคับเนี่ย :dance

degden009
4th April 2012, 04:08
ชื่อในเกม >>>KeAunTHz
ชื่อเล่น >>> ไว้เล่นด้วยกันครับ
อายุ >>> 17
ช่วงเวลาที่เล่น >>> เล่นได้ตลอด รอเล่นกับเพื่อนเป็นส่วนใหญ่
ลักษนะนิสัย >>> ปกติเหมือนคนทั่วไป - -
E-mail >>> Ke-__-AunTHz@hotmail.com
สายการเล่น >>> ได้ทุกสาย
HERO โปรด >>>ไม่มี แล้วแต่อารมณ์ครับ

geomanOo
4th April 2012, 04:38
ชื่อในเกม >>> oTheJoke
ชื่อเล่น >>> รอคุยในเกม
อายุ >>> 15
ช่วงเวลาที่เล่น >>> ช่วงดึก ไม่เเน่นอนนะเเต่อย่างตำ5ชั่วโมงขึ้น
ลักษนะนิสัย >>> เงียบ
E-mail >>> keonna01@hotmail.com
สายการเล่น >>> อันนี้ได้หมดละถนัดจริง เเนวstrที่ซับ int
HERO โปรด >> blacksmit x4 มันส์ๆ

zoomza000
4th April 2012, 10:09
สร้างแคลน JKG เลยกาก ก็ กาก โหด ก็ โหด ไป

Foka2016
4th April 2012, 10:18
ชื่อในเกม >>> MaDManzzz (จำชื่อไม่ค่อยถูกนะครับ น่าจะประมาณนี้ มันยาวๆ)
ชื่อเล่น >>> สิน
อายุ >>> 14
ช่วงเวลาที่เล่น >>> เล่นทั้งวันครับ บางวันก็ไม่ว่าง เลยไม่ได้เล่น
ลักษนะนิสัย >>> เฮฮา ครับไม่จริงจังเท่าไรแค่เล่นสนุกๆ แก้เครียดพอ
E-mail >>> foka1920@hotmail.com (ช่วงนี้ไม่ได้เล่นนะครับ เอาไว้รับข่าวสารอย่างเดียว)
สายการเล่น >>> เล่นได้ทุกสายครับ ตามสภาพเกม
HERO โปรด >>> ต้องดู รูปแบบของฝ่ายตรงข้ามก่อน และก็สภาพเกม

4th April 2012, 10:45
สร้างแคลน JKG เลยกาก ก็ กาก โหด ก็ โหด ไป

แคลน JKG จำได้ว่าผมเคยเห็นอยู่นะ เหมือนมีคนสร้างแล้ว

zoomza000
4th April 2012, 13:18
ชื่อในเกม >>> [5sc]XerinerZ
ชื่อเล่น >>> เดียร์
อายุ >>> 13
ช่วงเวลาที่เล่น >>> ตื่น-นอน (ตื่นประมาณ 13.00 นอนประมาณ ตี 2 หรือ ตี4) (ช่วงปิดเทอม -.- บางครั้งก็มาเล่นอย่างอื่นแก้เซง)
ลักษนะนิสัย >>> เฮฮา พูดกวนตีน = = แต่ตอนแพ้จะเข้าสู่ดราม่า หรือเงียบไป
E-mail >>> ไม่เล่น เล่น Skype ละ zone_teen
สายการเล่น >>> เล่นเก่งโดยเฉพาะ Agi และ Str บางตัว
HERO โปรด >>> Scout และตัวใหม่ที่กำลังจะมาวันนี้

ขอ skype หน่อยเพิ่งเล่นยังไม่มีเพื่อนเลย

ออ คนนี้ที่นัดเล่น RE5 แล้วไม่เล่นกับผม อายุ 13 หรอ

zoomza000
4th April 2012, 13:19
แคลน JKG จำได้ว่าผมเคยเห็นอยู่นะ เหมือนมีคนสร้างแล้ว

หรอ ผมไม่เห็นมีเลย มาตั้งใหม่ดีกว่า :o:o:o:o:o:o

Mustas
4th April 2012, 13:28
ชื่อในเกม >>>Constubb
ชื่อเล่น >>> กิก
อายุ >>> 16
ช่วงเวลาที่เล่น >>> ได้ทุกเวลายกเว้นหลังเที่ยงคืนถึง ตี 5
ลักษนะนิสัย >>> ตามอารมณ์
E-mail >>> yulgang_864@hotmail.com
สายการเล่น >>> ได้ทุกสายอะดีหรือไม่ดีนี่ต้องดูดวงกับจังหวะอีกที
HERO โปรด >>> วาไครี่ กับตัวนินจาปาเคียวแล้วดึงต้นไม้นี่และชื่ออะไรไม่รู้นะลืม กับ Empath แบบไม่อาศัยอันติ แล้วก็ Myrmidon

ViperXeon
4th April 2012, 15:45
ชื่อในเกม >>>NovaForEsT
ชื่อเล่น >>> กร
อายุ >>> 15
ช่วงเวลาที่เล่น >> เล่นต่อเมื่อมีคนชวน
ลักษนะนิสัย >>> เล่นไงก็ได้เเต่ห้าม KAK OUT!
E-mail >>> gon_habby@hotmail.com
สายการเล่น >>> Support Carry Stun
็็HEROโปรด >>> Parasite Deadwood Predator

TangmoYeahhh
4th April 2012, 15:50
ชื่อในเกม >>> [YIA]aliCeJaa
ชื่อเล่น >>> Tangmo
อายุ >>> 17
ช่วงเวลาที่เล่น >>> 24 hrs
ลักษนะนิสัย >>> ขี้เล่นบางครั้งก็เล่นขี้
E-mail >>> asakura_53@hotmail.com
สายการเล่น >>> Carry&Support โคฟเลนได้ ไม่งอแง
HERO โปรด >>> Scout Andro Blacksmith Valkyrie

TangmoYeahhh
4th April 2012, 15:51
ผมอยากได้ทีมอะ เพราะมีแคลนแล้ว TT

p1senergyz
4th April 2012, 16:38

ถึงผมจะเด็ก แต่ก็ลองกับผมสักเกมส์ไหมละครับ ^ ^ !

kanata053
4th April 2012, 16:48
ชื่อในเกม >>> [SoS8]Kanata053
ชื่อเล่น >>> Pete
อายุ >>> 15
ช่วงเวลาที่เล่น >>> แล้วแต่อารมณ์ บางครั้งก็ทั้งวันทั้งคืนเลย
ลักษนะนิสัย >>> ไม่มีไมค์เลยพูดไม่ได้ เลยได้แต่เงียบ= =
E-mail >>> pite_pit@hotmail.com
สายการเล่น >>> Tank/Support ซัพทีม
HERO โปรด >>> witch slayer/Moraxus

Mustas
4th April 2012, 21:45
จะบอกว่าเคยแพ้ 8 ตารวด MMr ลบยันร้อย เลยอะครับ ตอนนั้นแถบจะร้องไห้ สกอตกมหาศาล