PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : nooknanclub สมาชืก ??

f.se.a
4th April 2012, 11:01
มีใครเป็นสมาชิก nooknanclub มั่งครับ
คือ อยากเป็นสมาชิกด้วยคนอ่ะครับ
จะต้องสมัครยังไงอ่ะครับ
รบกวนผู้รู้หน่อยครับ ขอบคุณครับ :(:(:(:(

redfoottttt
4th April 2012, 11:19
Nooknanclub ข้อนข้างที่จะเข้มงวดเรื่องสมาชิกนะครับ เพราะปัจจุบันนี้เกรียนเยอะมาก

จึงจำเป็นที่จะต้องใช้มาตรการใช้โค้ดเชิญในการสมัคร

ก็คือการที่ให้คนที่เป็นสมาชิกอยู่แล้วให้โค้ดเชิญแก่คนที่อยากเป็นสมาชิก...

ซึ่งทำแบบนี้ก็เพื่อที่จะลดสมาชิกเกรียนๆลง ...

ซึ่งถ้าผมไปให้โค้ดชวนคุณผมก็ไม่รู้ว่าคุณเกรียนหรือไม่เกรียนเพราะฉะนั้นทางที่ดี

ให้เพื่อนเราที่เป็นสมาชิกอยู่ก่อนแล้วส่งโค้ดเชิญให้เราดีที่สุดครับเพราะแน่นอนเพื่อนของคุณรู้อยู่แล้วว่าคุณเกรียนหรือไม่เกรียน..

โชดดีครับผม..(^_^")

waterc4t
4th April 2012, 11:22
Nooknanclub ข้อนข้างที่จะเข้มงวดเรื่องสมาชิกนะครับ เพราะปัจจุบันนี้เกรียนเยอะมาก

จึงจำเป็นที่จะต้องใช้มาตรการใช้โค้ดเชิญในการสมัคร

ก็คือการที่ให้คนที่เป็นสมาชิกอยู่แล้วให้โค้ดเชิญแก่คนที่อยากเป็นสมาชิก...

ซึ่งทำแบบนี้ก็เพื่อที่จะลดสมาชิกเกรียนๆลง ...

ซึ่งถ้าผมไปให้โค้ดชวนคุณผมก็ไม่รู้ว่าคุณเกรียนหรือไม่เกรียนเพราะฉะนั้นทางที่ดี

ให้เพื่อนเราที่เป็นสมาชิกอยู่ก่อนแล้วส่งโค้ดเชิญให้เราดีที่สุดครับเพราะแน่นอนเพื่อนของคุณรู้อยู่แล้วว่าคุณเกรียนหรือไม่เกรียน..

ถ้า JKG ทำแบบนี้บ้างก็ดีนะครับ เกรียนจะได้น้อยลง และทุกคนจะได้เห็นความสำคัญของ user ตัวเองมากขึ้น

f.se.a
4th April 2012, 11:35

ขอบคุณครับ คุณเป็นสมาชิกอยู่หรอครับ คือผมไม่มีเพื่อนอยู่ในนั้นหรอกครับ คือ ผมอยู่ต่างจังหวัด อยากจะโหลดหนัง Hi-Def Cartoon แต่ที่เว็บอื่นไม่มีอ่ะครับ จะโหลดบิตก็คนปล่อยน้อยอ่ะครับ
แล้วผมก็อายุ 18 คงไม่ทำตัวเหมือนเด็กหรอกครับ ขอบคุณครับ

killnice
4th April 2012, 11:57
1-15เดือนนี้ เว็บNNCเปิดให้โหลดหมดทุกหมวดนี่ครับ

รีบๆเลย ส่วนจะสมัครสมาชิก ต้องรอวันสำคัญๆ - เทศกาล

semakutay
4th April 2012, 12:02
ผมเป็นตั้งแต่เว็บยังไม่โดนปิดครั้งแรก
สมัครง่ายๆตอนนั้นนะ
แต่ยอมรับเลยว่าสมาชิกที่นั้นเกรียนน้อยมาก หรือแทบไม่มีเลย

f.se.a
4th April 2012, 12:12
ผมเป็นตั้งแต่เว็บยังไม่โดนปิดครั้งแรก
สมัครง่ายๆตอนนั้นนะ
แต่ยอมรับเลยว่าสมาชิกที่นั้นเกรียนน้อยมาก หรือแทบไม่มีเลย
ครับ ขอบคุณครับ

f.se.a
4th April 2012, 12:42
แล้วผมจะทำไงดีอ่ะครับ
อยากเป็นสมาชิกมากอ่ะครับ

hackedsugus
4th April 2012, 14:50
ผมเป็นอยู่ครับ แต่ เอาโค๊ดให้คนอื่นไม่ได้ เนื่องจากความดีไม่พอ - -

f.se.a
4th April 2012, 15:28
ท่านอื่นๆพอจะกรุณาให้ผมได้มั้ยครับ
ถ้าได้ขอบคุณมากๆครับ

Aun_
4th April 2012, 15:33
ความดีมีไม่พอ ชวนใครไม่ได้ 555+ ลองๆไปโพสหน้าเฟสดูครับ เพื่อใครจะใจดี 55+

เป็นสมาชิกตั้งแต่เริ่มก่อตั้งสมัยแรก จนมาถึงสมัยที่สองจนถึงปัจจุบััน

f.se.a
4th April 2012, 16:03
ความดีมีไม่พอ ชวนใครไม่ได้ 555+ ลองๆไปโพสหน้าเฟสดูครับ เพื่อใครจะใจดี 55+

เป็นสมาชิกตั้งแต่เริ่มก่อตั้งสมัยแรก จนมาถึงสมัยที่สองจนถึงปัจจุบััน
เฟสของใครอ่ะท่านแนะนำหน่อยได้มั้ยอ่ะ
ขอบคุณมากครับ:sweat

dakitras
4th April 2012, 16:05
ผมเพิ่งใช้อันสุดท้ายไปเอง พอใช้ปั็ป...วันรุ่งขึ้นเค้าให้สมัครฟรี...กรรมอะไรขนาดนั้น :sweat

f.se.a
4th April 2012, 16:12
ผมเพิ่งใช้อันสุดท้ายไปเอง พอใช้ปั็ป...วันรุ่งขึ้นเค้าให้สมัครฟรี...กรรมอะไรขนาดนั้น :sweat
ตอนที่ผมสมัครยังต้องใช้โค้ตอยู่เลยอ่ะท่าน
ท่านพอมีวิธีให้ผมมั้ย
ขอบคุณท่านมากครับ

f.se.a
4th April 2012, 17:30
สมัครได้แล้วขอบคุณทุกท่านมากครับ:heart:heart:heart
ปล ขอบคุณท่าน redfoottttt มากๆๆครับ