PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอโทษครับ พอดีอยากทราบ ร้าน Advice

pongkmutt
4th April 2012, 20:36
ร้าน Advice มันอยู่ที่ไหนของพันธ์ทิพย์ครับ เห็นผู้รู้ในบอร์ดว่าของราคาถูกกว่าร้าน JIB หรือ BANANA มากพอควร แล้วบริการดีมั๊ยครับ อยากทราบจริงๆขอบคุณครับ:):)

rukmakmind
4th April 2012, 22:53
ร้าน Advice มันอยู่ที่ไหนของพันธ์ทิพย์ครับ เห็นผู้รู้ในบอร์ดว่าของราคาถูกกว่าร้าน JIB หรือ BANANA มากพอควร แล้วบริการดีมั๊ยครับ อยากทราบจริงๆขอบคุณครับ:):)

เคยไปซื้อแต่ที่เซียร์รังสิต adviceร้านใหญ่ ซื้อsdการ์ดตัวเดียวรอไปครึ่ง ช.ม.ได้

Khow
4th April 2012, 23:01
อยู่ชั้น 4 มั้งด้านในสุดไปบ่อยๆเพราะหา RAM DDR3 1GB ได้ร้านนี้ร้านเดียว

blackeagel
4th April 2012, 23:21
ชั้น 4 ด้านในซ้ายสุด บริการก็ดีอยู่ แต่ไม่เหมาะสำหรับคนรีบ เปิดบิล นาน จริงๆ อันนี้คอนเฟิม พัดลมเคสตัวเดียว จัดไป 20 นาที

niorjung
4th April 2012, 23:24
มันรอนานอะร้านนี้ั แต่ของมันถูกจิงนะเมื่อเทียบกับหลายๆร้าน

aramis_s
5th April 2012, 00:32
ขายราคาส่งน่าจะถูกสุดในพันทิพย์ละ แต่ประกอบห่วยเป็ด ใครเคสเล็กๆ จัดเสร็จกลับบ้านมาเปิดฝามีร้อง เคยเจอเป็นก้อนสายไฟอยู่ข้างใน แนะนำให้ไปหิ้วกล่องมาทุกชิ้นแล้วจ้างร้านประกอบยังจะดีกว่า อีกอย่างคือพี่แกขาย Itsonas เป็นหลักครับ หิ้วมาได้ทุกอย่างยกเว้น PSU